Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

hii nayo kali

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by saliel, Aug 21, 2011.

  1. saliel

    saliel Member

    #1
    Aug 21, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 82
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jamaa wawili walikua wanabishana mchana kweupe huku jua kali likiwachoma mabishano yao yalikua kama ifuatavyo:
    1.hivi wewe unadhani hili ni jua au ni vua
    2.hili ni jua wewe huona jinsi linavyotuchoma
    1.hapana bana hii ni mvua huoni mawingu yalivyo angana hata jinsi 2livyo loa.
    2.hapana bana hivi wewe hujui kutofautisha kati ya jua na mvua
    1.kwani wewe unajua
    2.hapana
    1.sasa kama hujui unang'anng'ania nini
    2.basi kwa sababu wote ha2jui ngoja 2muulize huyu jamaa ili a2saidie,''samahani ndugu 2natatizo 2naomba u2saidie''.
    3.bila shaka
    2.tulikua 2nabisha hapa yakwa ukiangalia anga kwa sasa kuna jua au mvua.
    3. akanyanyua macho yake kwa madaha na kuangalia angani, akaangalia kisha akawaambia (jamaa wakiwa na shauku ya kutaka kujua) ''samahani mimi sijui kwani c mwenyeji wa eneo hili labda mumtafute mwenyeji atweza kuwasaidia'' akaondoka zake.
     
  2. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #2
    Aug 21, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Kitabu cha 'Things fall Apart'cha Chinua Achebe,kuna wazungu walitumwa kijijini kumtafuta chief Ezeulu.Walipofika pale killage,kila aliyewaona aliwakimbia.Mwishowe wakakutana na jamaa mmoja,wakamuuliza;do you know Ezeulu?,naye akauliza;which Ezeulu?,wazungu nao wakamuuliza;How many Ezeulus do you know?,Akawajibu;I don't know any!.Kwa hasira walimtandika makofi na mitama wakasepa zao.Kumbe kwa kabila la Ibo ni mwiko kuwa-direct askari wa kizungu nyumbani kwa chifu,ukifanya hivyo wewe ni msaliti.
     
Loading...