Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii Kweli-NZI wa Bongo waleta vioja!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Sura-ya-Kwanza, Sep 29, 2008.

  1. Sura-ya-Kwanza

    Sura-ya-Kwanza JF-Expert Member

    #1
    Sep 29, 2008
    Joined: Nov 17, 2007
    Messages: 557
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Katika pita pita yangu nilikutana na jamaa mmoja ambaye alipata hudhuriwa na Dada mmoja huko U es Of Ey---Siku ilikuwa nzuri na Stori za Bongo na hata za U es of Ey...Ikafika saa za kula, na wakati wa kula huyo Dada mmoja akaanza kuonyesha vituko ambavyo vilimfanya huyu jamaa wangu kushikwa na butwaa, akifikiri kuwa dada huyo ameengiwa na mashetani...:eek:


    ...Ilikuwa hivi, wakati dada huyo akila alikuwa anatupa mkono wake wa kushoto kama vile anaashiria, hajali-ondoka-toka-we mpuuzi-ugh,N.K
    Jamaa wangu kijasho kinamtoka manake hajui kinachoendelea-lakini akajivuta kiume na kumuuliza kinachomsibu dada huyo-Dada huyo naye bila kuelewa jamaa anamaanisha nini akajibu, 'poa tu'- Butwaa hilo likaendelea kwa vijisekunde na ndipo alipouliza, Kwanini unatupatupa mkono hivyo?

    Jibu lililotoka kwa dada huyo siyo tu lilimshangaza jamaa bali alianguka kicheko!

    'Tumezoea kupepea NZI wakati tunakula sasa ni mazoea' alisema dada huyo!
    :D:D:D:D

    Inaonekana sasa hapa deezeem NZI kibao! or Atleast wanaanza kuleta vitabia vipya kama kutupa mikono hewani na kuwashangaza wenyeji wao huko Ughaibuni!

    Mimi niliona hii kali kama siyo Kula Breki!!!
     
Loading...