Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii Kali!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Ligogoma, Sep 29, 2010.

  1. Ligogoma

    Ligogoma JF-Expert Member

    #1
    Sep 29, 2010
    Joined: Aug 27, 2010
    Messages: 1,853
    Likes Received: 307
    Trophy Points: 180
    Tumshauri jamaa yangu jamani, msikilizeni anavyosema

    `Majuzi wakati tunatimiza jukumu la ndoa, nilielekea kwa bahati mbaya kwenye mlango wa uani (ti.........) wa mke wangu!!!!!!
    Cha ajabu niliingia bila break as if ni mzoefu wa mchezo huo na hakushtuka na hakusema lolote wala kuhoji until niliposhtuka mimi na kuhisi kuwa huku niliko siko.
    Ni bahati mbaya sawa, lakini kinachonipa headache sasa ni kwa nini alikaa kimya, je `ti@$^go`huwa inakuwa wazi mpaka mtu mzima nikaingia free na inaonyesha ni mzoefu sana?
    Je wana JF si kwamba ndoa jamaa ya miaka saba inaibiwa, na mwizi mwenyewe anaharibu mke wa jamaa kwa kumgeuza?
    Je kama alifanya mchezo huu kabla ya kuolewa nae(7 years ago) inawezekana kukawa wazi mpaka leo?
    Nategemea ushauri wenu wana Jf
     
  2. Askofu

    Askofu JF-Expert Member

    #2
    Sep 29, 2010
    Joined: Feb 14, 2009
    Messages: 1,668
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Alifanya makusudi, hana lolote laanakhum huyo...:mad2:
     
  3. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #3
    Sep 29, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 3,981
    Likes Received: 231
    Trophy Points: 160
    huyo mzoefu,huwezi kuingia free kama mlango haujawahi kufunguliwa,ila mpe pole sana jamaa
     
  4. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #4
    Sep 29, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    EXPRESS YOURSELF pia NI MDHAMINI WA CHOCHOTE KILE UNACHOPENDA
     
  5. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #5
    Sep 29, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Maneno hayo yameaanza kutoka lini mdomoni mwako
     
  6. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #6
    Sep 29, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    mmh hatari kweli kweli......bt apo niu km mama...........lakin ebu jaribu kumwuliza kwanza lbda si kweli
    bt tgo km si mtumizi haiwezi kuwa waz tu bila kujiunga......km ulitumia au unatumia apo kweli ndo inaweza ikawa waz tena si waz kiivo .....mhh hatar na kama asingekuwa kwenye swaga izo basi wakat unakosea angeshtuka...na kukwambia si uko sasa kama alikaakimya mpk ulipoamua kuitoa mwenyew mmh mashaka tele....na ajaumia ata kdg?if so bas uyo ni mtumiz babu......!!!
     
  7. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #7
    Sep 29, 2010
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    hakuna cha bahati mbaya wala nini alidhamiria kabisa, sasa actake kuhoji maswali mengiii uamuzi anao mwenyewe..... halafu avatar yako jamani ahhhh.
     
  8. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #8
    Sep 29, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Hii kitu bana mimi siku zote huwa naipinga na wala sikubaliani nayo kabisa halafu kwanini anahisi wakati hata hajatimiza hilo jambo kama angelifanya na yeye akakubali ndio angekuwa na uhakika mwambie asihisi kitu ambacho hajakifanyia majaribio
     
  9. TzPride

    TzPride JF-Expert Member

    #9
    Sep 29, 2010
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 2,255
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Pole sana! jamaaa wamemlia vibaya! hii mbaya sana.
     
  10. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #10
    Sep 29, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,155
    Likes Received: 4,677
    Trophy Points: 280
    Say No To TiGO!
     
  11. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #11
    Sep 29, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Eti eheeeeeeee
     
  12. Dreamliner

    Dreamliner JF-Expert Member

    #12
    Sep 29, 2010
    Joined: Jan 17, 2010
    Messages: 2,035
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Duh! Mwanangu lazima ujue KULIKONI!!!
     
  13. z

    zte New Member

    #13
    Sep 29, 2010
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nipasie mm naitaka iyo tgo
     
  14. z

    zte New Member

    #14
    Sep 29, 2010
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    :mad2:hiiiiiiiiiiii
     
  15. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #15
    Sep 29, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,684
    Likes Received: 4,385
    Trophy Points: 280
    Mbona inaelekea kuwa ni wewe na sio mtu mwingine...umesema jamaa yako lakini unahitimisha kuwa unategemea msaada wetu....Hebu weka sawa kwanza hapo kama ni wewe sema ni wewe
     
  16. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #16
    Sep 29, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Kuzama nimeishazama kutoka nashindwa kamba niliyofunga imeishakatika.....:lalala::lalala::drum::drum::drum::violin::violin::violin:
     
  17. Beauty

    Beauty JF-Expert Member

    #17
    Sep 29, 2010
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 537
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hana lolote huyo, lazima abaelezee watu vzr
     
  18. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #18
    Sep 29, 2010
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    acha kujishebedua bana, shukuru kwa kuwa huduma sasa umesogezewa home!mwanzoni ulikuwa unahangaika kuitafuta!Dogo umevumbua hazina he.....heeee.hee..heee.heee...heee
     
  19. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #19
    Sep 29, 2010
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    siku nyingine ukiwa unamla tIGO, jaribu kumziba mdomo!kitakachotokea uje uniambie ili nikushauri vizuri kama alianza huo mchezo kitambo au la!!!!
     
  20. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #20
    Sep 29, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    hii ni kemia, fizikia au biologia?
     
Loading...