Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii inaitwa kuondoka home na mikosi...

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Kanyafu Nkanwa, Jul 20, 2010.

  1. K

    Kanyafu Nkanwa JF-Expert Member

    #1
    Jul 20, 2010
    Joined: Jul 8, 2010
    Messages: 789
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Siku ikiwa ni siku haikwepeki kabisa. Ebu angalia hii, utatoa maelezo gani hapa? Salini mkiomba maana hamjui itatokea wapi....
     

    Attached Files:

  2. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #2
    Jul 21, 2010
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    That is very dangerous...! And the most disturbing thing ni kwamba unaweza kuchukua tahadhari zote na kuendesha kwa uangalifu mkubwa, but akaja mlevi mmoja au mtu tu na stress zake akakugonga na kukusababishia uharibifu wa mali au hata kukupotezea maisha kabisa :angry:
     
  3. K

    Kanyafu Nkanwa JF-Expert Member

    #3
    Jul 21, 2010
    Joined: Jul 8, 2010
    Messages: 789
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Hizo kizo kibiologia wanasema: Random selection. Hakuna cha fittest will survive hapo
     
Loading...