Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii imezidi

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by MECKIAD RUYINGO, May 29, 2012.

  1. MECKIAD RUYINGO

    MECKIAD RUYINGO Member

    #1
    May 29, 2012
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna kaka nilikutana naye facebook, tukapeana namba za simu tukawa tunawasiliana vizuri mpaka sasa tumefikisha mwaka mmoja. Wakati nikitafakari undani wa upendo wetu ikaonesha ya kuwa mkaka hana mapenzi yakweli kwani alinipatia information za uongo. ​
    1. hakuwa mpenzi name kuwa chaguo lake la pekee, ​
    2. eti anaishi Kenya, mfanya biashara, ​
    3. Familia niya elite group.​
    Kwa sababu hizo tukaamua kushirikiana kwa kila jambo japokuwa tuko mbali from each other mwaka ujao tulipanga tukatambulishane kwa wazazi. ​
    MWISHO WA SIKUÂ….nikagundua kuwa kaka anampenzi wake na wanasoma chuo kimoja mwaka wa pili, yuko Tanzania chuo kikuu cha Dodoma ​
    Je nifanyeje?​
     
  2. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #2
    May 29, 2012
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Pole sana,kwa wakati wote ambao mlikuwa mkiwasiliana hamkuwahi kukutana?
    Jiepushe na mapenzi ya kwenye simu au ya mtandaoni maana huwezi kujua yupi ni mkweli na yupi ni muongo.
     
  3. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #3
    May 29, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    tafuta mpenzi live....achana na hao wa mitandaoni......
     
  4. M

    Mujwahuzia Senior Member

    #4
    May 29, 2012
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 137
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Una mapungufu makubwa kwani kwa mtoto wa kike nina imani kuna vijana wanaongea na wewe ana kwa ana juu ya mapenzi ikiwemo pengine kukutaka urafiki wa milele yaani uwe mke na yeye mume yawezekana uanakataa unababaika na huyo unayewasliana naye kwenye simu toka nje ambaye umjui hata sura yake labda kupitia mtandao mtandao wa uhakika wa maisha yako ni macho yako kuona Live kusikia mwenyewe kile unachoambaiwa:lock1:
     
  5. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #5
    May 29, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 465
    Trophy Points: 180
    umevuna ulichopanda...tokea lini lini mchumba akatafutwa kwa dizani hiyo ka yako au ndio ulimbukeni wa utandawazi!
     
  6. Zabibu

    Zabibu JF-Expert Member

    #6
    May 29, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 253
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    pole mwaya,achana nae huyo mwongo
     
  7. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #7
    May 29, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    usi date mtu uliyekutana nae facebook au kwenye hii mitandao...wengi wao ni matapeli tu
     
  8. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #8
    May 29, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    preta mbona maneno kuntu?? mbona mi nimempenda 'M' Na ni wahapahapa!! sa unataka hisia zangu niziweke pending, wakati ndani mwangu naumia, preta acha tu nidanganywe, sio steel wire kusema ikisugua sana sufuria itakwisha! nitamuonjesha akija kunijua wallah japo kiduchu tu, aweke chata kwenye moyo wangu, kuwa na ye alipita!
     
  9. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #9
    May 29, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,293
    Likes Received: 3,066
    Trophy Points: 280
    mtandaoni utapata utando badala ya mapenzi....
     
  10. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #10
    May 29, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Ni ushauri wa maana sana huo, wengi ni waongo. Na hata wa live inabidi uwe makini.
     
  11. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #11
    May 29, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    nimeipenda hii......kudadeki......
    we usione sooo....kama vipi....mwambie....akikubali....mtumie....akiganda mgandie....akisepa mpotezee.....
    sio steel wool bana.......

     
  12. D

    Dina JF-Expert Member

    #12
    May 29, 2012
    Joined: Sep 18, 2008
    Messages: 2,735
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Jamani mdada, mtandaoni kweli? Kwani kwa kipindi chote cha uhai wako hukakutana na wa ana kwa ana? Sasa kilichokuvutia wewe zaidi ni hiyo CV yake aliyokuwa ameambatanisha, ambayo obvious ataipamba ili apate kazi! Hebu njoo kwe nye maisha halisi ndugu, huyo mbuzi wa kwenye gunia mwache apite na gunia lake....
     
  13. Yegomasika

    Yegomasika JF-Expert Member

    #13
    May 29, 2012
    Joined: Mar 21, 2009
    Messages: 3,273
    Likes Received: 595
    Trophy Points: 280
    Huu mpasho lazima niutungie mwimbo kwenye bendi yangu ya Kiduku!.
     
  14. Edward Teller

    Edward Teller JF-Expert Member

    #14
    May 29, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3,766
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    achana na watu wa kwenye mtandao-tafuta huku mtaani
     
  15. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #15
    May 29, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    dah, huu utandawazi utatupeleka pabaya... yaani mkatambulishane home wakati hata kuonana ana kwa ana pengine bado?
     
  16. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #16
    May 29, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,511
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    ulitaka kununua mbuzi kwenye gunia!
     
  17. super thinker

    super thinker JF-Expert Member

    #17
    May 29, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 369
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Achana na wapenzi softcopies...........mbona hardcopies zipo nyingi tu na zinasomeka!!!
     
  18. N

    Ngekewa JF-Expert Member

    #18
    May 30, 2012
    Joined: Jul 8, 2008
    Messages: 7,730
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Tatizo kupenda "Ghost" huko> Hebu penda mtu unayemuona na kuwasiliana nae uso kwa uso!
     
  19. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #19
    May 30, 2012
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,704
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    njoo kwangu
     
  20. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #20
    May 30, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    hashycool, hii ina maana gani?

    'ukinuna uwe na sababu!'
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...