Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii imekaaje? Ni sahihi kweli??

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Sizinga, Jul 31, 2012.

  1. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #1
    Jul 31, 2012
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,789
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Yaani tangazo la kazi limetoka, umetuma maombi, after a month and more umepigiwa simu uende kwenye interview, umefanikiwa kwenda, baada ya interview wamekupenda na wamekupa kazi na inbrief baadhi ya vipengele vile muhimu m-meshakubaliana, na umeambiwa subiri ticket yako ndani ya siku 2 tutakupigia.

    Halafu baada ya siku 2 hawajapiga...unakuwa mpole na inakaribia wiki bado hawajakuita....so ni sahihi kuwapigia simu kuwaulizia wamefikia wapi au ni sahihi kwenda ofisi zao kuulizia?? Manake isije kuonekana una kiherehere cha kazi ikawa taabu!!
    Mshkaji wangu anaulizia hii imekaaje...nikamwambia subiri niende jamvini kwanza!!
     
  2. N

    NasDaz JF-Expert Member

    #2
    Jul 31, 2012
    Joined: May 6, 2009
    Messages: 11,339
    Likes Received: 1,567
    Trophy Points: 280
    Hakuna kiherehere hapo....mtu huwezi tu kusubiria kama tunavyomsubiria Yesu! Kama mimi ndo bosi mwenyewe; halafu hutaki kuulizia, wala sitakuona kwamba hauna kiherehere but nitakuona u're weak in follow up! Ni stupid HR ndie atakuona una kiherehere kwa kuulizia; however, let it not be too much! Tell ur friend to call or go physically, na jibu atakalopewa ndilo analotakiwa kuwa mstahimilivu nalo.
     
  3. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #3
    Jul 31, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,880
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Mwambie aulizie hakuna shida
     
  4. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #4
    Jul 31, 2012
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,789
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Ok good advice indeed!!
     
  5. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #5
    Jul 31, 2012
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,789
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Ok nimekusoma!!
     
  6. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #6
    Jul 31, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    nakubaliana na mkuu NasDaz
    kufuatilia kazi si kiherehere bali ni kuonyesha you "Care"
    na kweli unataka kazi. mwambie huyo rafikio aonyeshe ya kwamba anataka kazi
    na ye afuatilie na si boss kumfuatilia. maana si ye peke yake anaitaka hiyo kazi.
    Usikute boss ana CV kama 50 hapo juu ya meza kwa yule anaefuatilia na anaonyesha "commitment" fulani
    ndie mwenye chansi kubwa ya kupata kazi. Mwambie rafikio kila lakheri . Na afuatilie, na ikibidi ofisini aende.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #7
    Jul 31, 2012
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,789
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Waoh...thanks, ngoja nimjulishe fasta aende!!
     
  8. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #8
    Jul 31, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,601
    Likes Received: 2,787
    Trophy Points: 280
    Asipouliza ataonekana hayupo serious huenda ni mtego kujua kama ni mfuatiliaji au la. Hapo hakuna jinsi awapigie simu au aende kabisa kuwauliza.
     
  9. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #9
    Jul 31, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Asipoteze muda, kama ni jirani aende, kama ni mbali apige simu kuulizia.Nadhani ndiyo maana hasa ya kupeana mawasiliano!
    Kazi za siku hizi haziaminiki, unaweza kuta jamaa kawahonga huko, yuko katika process za kukupora nafasi, bora umfumanie kenye makorido kabla hajakuharibia zaidi!
     
  10. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #10
    Jul 31, 2012
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,541
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Aende phisically tena ahakikishe anaonana na senior personel officer kwa sababu kinachofanyika ni kwamba wakati mwingine mtu anapewa jukumu la kumpigia simu. Huyo mtu kama anataka kumpa hiyo kazi mtu mwingine anaweza kureport kwa boss kuwa hampati kwa simu. Baadae boss anasema basi mpigieni yule mwingine, hapo ndio jamaa anaingiza mtu wake.
     
  11. T

    The State Member

    #11
    Jul 31, 2012
    Joined: Mar 19, 2012
    Messages: 14
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Bado hujaeleweka vizuri. Unasema mmekubaliana na tayari umeshapewa kazi.Umepewaje kazi? kwa mdomo au kwa contract?. kama umesaign contract nafikiri terms ziko wazi na huna haja ya kupaparika as long as wamekwambia watakupigia na kama huwezi kuanza hiyo kazi mpaka wakupe ticket then tulia na mshahara wako uko palepale. Unless utuambie ukweli kwamba kazi hujapata then nita-advise otherwise. Let's work in a professional manner
     
  12. o

    omusimba JF-Expert Member

    #12
    Jul 31, 2012
    Joined: Jul 25, 2012
    Messages: 297
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    nadhani hao ni advans bank!
     
  13. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #13
    Jul 31, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    Sometimes unawezakuwa walikupigia hukupatikana. Its ok and very professional kuulizia. Ila sasa usije ukaulizia kama mtoto mdogo. Waulize when do they think watakuwa ready, na iwapo hujawasikia when next can you check with them again.
     
  14. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #14
    Jul 31, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,540
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135

    Mkuu hapo kwenye Red ulikosa kabisa neno lingine la kuweka hapo??
     
  15. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #15
    Jul 31, 2012
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Naona nimechelewa si kiherehere ni kuonyesha unajali Siziga hujambo lakini habari za Ntwara??
     
  16. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #16
    Jul 31, 2012
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,789
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Ok, nimesema baadhi ya vipengele muhimu vya mkataba tayari vimeshakubaliwa...hii ni just kwa mdomo tu like salary and contract of working, accomodation, food and transport.
    So wakasema subiria air ticket yako within two days itakuwa iko pouwa then utajulishwa everythng. Thatz all
     
  17. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #17
    Jul 31, 2012
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,789
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    :bolt:Halafu weye Dena Amsi kukaa kimy kote manake ndio nini?? Haya usharudi toka kule kwa watani zetu? Ntara bana sijaenda nadhani ndani ya wiki hii nitaenda kuwasalimu, Im complishing smthng here now.
    Mzima lakini...manake nimekumiss mno..
     
  18. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #18
    Jul 31, 2012
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,789
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Lakini si kuna ukweli kwamba Yesu tunamsubiria...ama?
     
  19. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #19
    Jul 31, 2012
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,789
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Good advice..ngoja niupdae hapo juu...manake tayari tushawapandia hewani
     
  20. Maganga Mkweli

    Maganga Mkweli JF-Expert Member

    #20
    Jul 31, 2012
    Joined: Jul 14, 2009
    Messages: 2,058
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    mi nilitokea na scenario kama hiyo ilikuwa ni MD kusign tu nikaambiwa nisubiri ila nilikuwa nafutalia na nilikuwa na mulizia HR na alikuwa ananipa majibu yanayostahili ni haki yake kuuliza mkuu..
     
Loading...