Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii imekaaje??nataka kujua

Discussion in 'Jamii Photos' started by Nytemare, Sep 20, 2011.

  1. N

    Nytemare Member

    #1
    Sep 20, 2011
    Joined: Sep 12, 2011
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Hivi kanisa la roman catoric linaruhusu ulevi?maana ni zaid ya mara nne nashuudia masista na mapadre wanakuja na gari la kanisa ofisin kwangu nnako uza vinywaji kwa jumla jumla kununua kreti kadhaa za bia..Hii imekaje? Naombeni kujuzwa
     
  2. Bei Mbaya

    Bei Mbaya JF-Expert Member

    #2
    Sep 20, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 2,152
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    kitabu cha Bin Sira kinaruhusu

    kasome biblia yao
     
  3. C

    Claxane Senior Member

    #3
    Sep 20, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 162
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ondoa unafiki. Mbona wewe ni u alafu unakunywa gongo. Roma imesimama
     
  4. wende

    wende JF-Expert Member

    #4
    Sep 20, 2011
    Joined: Sep 6, 2009
    Messages: 683
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    RC Pombe ni ruksa ila usilewe!
     
  5. kinyoba

    kinyoba JF-Expert Member

    #5
    Sep 20, 2011
    Joined: Jun 2, 2011
    Messages: 1,167
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Ukitaka kujua ujanja wa padri muulize sista, na utundu wa sista muulize padri.
     
  6. D

    Dr Kingu Senior Member

    #6
    Sep 20, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 155
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kwani bia zote zinazotengenezwa na tbl wanakunywa dini/dhehebu gani? Nenda baa kawaulize wanywa pombe kama dini/dhehebu zao zinaruhusu kunywa pombe kisha wauliza kama hairuhusu kwa nini wanakunywa.
     
  7. limbunju

    limbunju Member

    #7
    Sep 20, 2011
    Joined: Aug 8, 2011
    Messages: 28
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 5
    <br />
    <br />
    Explaination on that please!can u just detailize ur statements!
     
  8. Quinty

    Quinty JF-Expert Member

    #8
    Sep 20, 2011
    Joined: Mar 25, 2010
    Messages: 463
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Haya majibu hapa yamenifurahisha...!
     
  9. It is Sur_Plus

    It is Sur_Plus Senior Member

    #9
    Sep 20, 2011
    Joined: Sep 28, 2010
    Messages: 169
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mmmmmmh
     
  10. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #10
    Sep 20, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,594
    Likes Received: 1,318
    Trophy Points: 280
    Hapo ngoja wenyewe waje.
     
  11. m

    mwacheni77 JF-Expert Member

    #11
    Sep 21, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 742
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Wewe si ndio unayeuza?mbona unachagua wateja?huoni unaenda kinyume na kanuni za kibiashara unatoa siri za wateja zako?
     
  12. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #12
    Sep 21, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,909
    Likes Received: 269
    Trophy Points: 180
    Picha iko wapi
     
  13. DEVINE

    DEVINE JF-Expert Member

    #13
    Sep 21, 2011
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 539
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hebu tuambie nini maana ya ulivi ? Ukisha tambua hilo ndipo utaelewa kwanini mapadre na masista hata waumini wakatoliki wanakunywa pombe.
     
  14. K

    Kifuna JF-Expert Member

    #14
    Sep 21, 2011
    Joined: Aug 7, 2008
    Messages: 424
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Jukwaa hili ni la JAMII PHOTO tuwekee picha ya hao wanaokuja kununua hivyo vinywaji acha maswali!!!
     
  15. m

    msukwaa Member

    #15
    Sep 21, 2011
    Joined: Aug 18, 2010
    Messages: 55
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    soma 1 timoth 5:23 na John 2:1-11
     
  16. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #16
    Sep 21, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Kinapigwa kama kawa.
     
  17. Escobar

    Escobar JF-Expert Member

    #17
    Sep 21, 2011
    Joined: Sep 16, 2011
    Messages: 365
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Mimi ni RC na huwa ninajaribu kuishi kwa kadri ya maelekezo ya mwenyezi Mungu. Katika amri kumi alizopewa Musa ili ziwafikie wanadamu, hakuna amri hata moja inayozuia binadam asinywe pombe au asile noah (Kitimoto). Mambo ya kutokunywa yamezungumziwa na watu wengine kwa hisia na mitizamo yao. Cheeeeeeeeerz
     
  18. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #18
    Sep 21, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    ndo nini hiyo red?
    rudi darasani achana na biashara!
     
  19. chiko

    chiko JF-Expert Member

    #19
    Sep 21, 2011
    Joined: Feb 24, 2010
    Messages: 459
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Pombe si Uji ama Maji.........Kunywa pombe bila kulewa!!!!!!
     
Loading...