Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii imekaaje maswahiba wawili JK na Ngeleja Malawi hapa kuna wakujiuzulu?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Japhari Shabani (RIP), Apr 22, 2012.

  1. Japhari Shabani (RIP)

    Japhari Shabani (RIP) R I P

    #1
    Apr 22, 2012
    Joined: Jan 16, 2007
    Messages: 721
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
  2. F

    FJM JF-Expert Member

    #2
    Apr 22, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Hii picha ni ya siku nyingi kidogo, ilipigwa siku ya kuzindua CSR kwenye sector ya madini/mafuta kama sikosei.
     
  3. Kalumbesa

    Kalumbesa JF-Expert Member

    #3
    Apr 22, 2012
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,007
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Whaaaaat? Is this photo really? What the hell is Ngeleja doing in Malawi?Why him?Damn it!
     
  4. M

    Massenberg JF-Expert Member

    #4
    Apr 22, 2012
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 923
    Likes Received: 677
    Trophy Points: 180
    Hapo ni Hyatt Regency Kilimanjaro Hotel siyo Blantyre.
     
  5. s

    sisala Member

    #5
    Apr 22, 2012
    Joined: Apr 14, 2012
    Messages: 74
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 15
    hakuna utash wa kisiasa, vasco da gama hana machungu na matatizo ya watz, cc wenyewe tutafute njia muafaka ya kutoka kwenye makucha makali ya CHAMA CHA MAGAMBA (CCM)
     
  6. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #6
    Apr 22, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Inawezekana mkuu.
     
  7. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #7
    Apr 23, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    JF bwana hii picha ni ya muda
    tunajua yuko malawi
    kesho ndio kesho upepo hautapita bali utaangusha jengo la bunge
     
  8. so who

    so who Member

    #8
    Apr 23, 2012
    Joined: Oct 28, 2011
    Messages: 73
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
  9. t

    tawfiq massini New Member

    #9
    Apr 23, 2012
    Joined: Apr 13, 2012
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Amakweli?
     
  10. Lyimo

    Lyimo JF-Expert Member

    #10
    Apr 23, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,809
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Itakuwa ameenda mumbembeleza ajiuzulu. Nakumbuka Mh.Mkapa alishafanyaga hivi na waziri wake mwenye kashfa (Nafikiri alikuwa Idd Simba) akaenda naye Msumbiji, waljporudi ziara hiyo akaachia ngazi.
     
  11. Kombo

    Kombo JF-Expert Member

    #11
    Apr 23, 2012
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 1,819
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Haikuwa sahihi kutumia picha hiyo bila maelezo ya kutosha. Picha haihusiani na habari ya Safari ya Malawi.
     
  12. Ciphertext

    Ciphertext Senior Member

    #12
    Apr 23, 2012
    Joined: Apr 21, 2012
    Messages: 161
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama kweli picha ni ya zamani basi habari hii ina upotoshaji na inapoteza hadhi ya JF. Tuleteeni habari za kweli kulinda hadhi ya jukwaa.
     
Loading...