Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

hii imekaa je

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Crashwise, Jan 18, 2011.

  1. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #1
    Jan 18, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Petrol bado bei juu, umeme hali kadhalika, kodi ya nyumba balaa, mchele na nyama ndo usiseme, starehe nazo bei juu yaani bia, wine, soda na juice bei juu. eti kilimo kwanza wakati malori marufuku kubeba mazao ya walala hoi, Dini sadaka nazo juu hawataki salafu wanataka noti tu, Mahari nazo hatari unapigiwa hesabu kuanzia mimba hadi shule. Chadema wakiomba mkutano mpaka damu imwagike, hivi CCM itatuhujumu mpaka lini? rate ya dola nayo haisemeki. ada ya shule ipo juu utadhani unanunua shule! sasa hii ndo maisha bora kwa kila Mtanzania...
     
  2. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #2
    Jan 18, 2011
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hii imekaa hasaa kwenye ukumbi stahiki
     
  3. Good Guy

    Good Guy JF-Expert Member

    #3
    Jan 18, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 4,451
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    yeah i love it but its not where it's suppose to b.
     
  4. boma2000

    boma2000 JF-Expert Member

    #4
    Jan 19, 2011
    Joined: Oct 18, 2009
    Messages: 2,966
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    \\\naona imekaa chongo kwa serikali hii isiyo na mwelekeo mzuri ambao unaonekana mwanzoni kabisa mwa term ya pili ya mwisho ya kulala usingizi mzito. sijui mwaka ukiisha itakuwaje?
     
  5. MUREFU

    MUREFU JF-Expert Member

    #5
    Jan 19, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,224
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    we komaaa 2 kama wanabana na wewe tafuta namna ya kukwepa kulipa kodi na endelea kutoa na kupokea rushwa hii ndo tanzania kaka kaz kwako kwan hukumsikia rais anasema ukitaka kula lazma uliwe na unatakiwa kuwa mbayuwayu chukuwa za wenzio changanya na zako sasa tatizo lipo wap kula rushwa 2uu dogo
     
Loading...