Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

high sense of smell

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Ginner, Sep 10, 2011.

  1. G

    Ginner JF-Expert Member

    #1
    Sep 10, 2011
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 1,041
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    Kipofu
    aliingia restaurant moja ya mtaani. Kufika hapo
    mhudumu ambaye ndiyo alikuwa mmiliki akafika
    kumsikiliza huku akimpa menu asome... Jamaa ikabidi
    amwambie kuwa yeye ni kipofu hivyo ili ajue atakula
    nini angefulahi sana kama andemletea kijiko
    kilichotumia na mtu yoyote wa mwisho kulia... Mwenye
    hoteli akaenda jikoni na kumletea jamaa kijiko kichafu
    kama alivyoomba... Kumpa tu jamaa akakinusa then
    akamwambia, "Ooooh yeeeah, hiki ndo ntakula...
    naomba niletee wali, nyama ya kuku, maharage kidogo
    na kachumbali kama alivyokula huyu aliyetumia kijiko
    hiki...." Jamaa mwenye hoteli akabaki hoi kaduwaa bila
    kuamini kwani yeye ndo alikuwa kakitumia na kweli
    alikula hivyo. Akaenda ndani na kumwambia mpishi
    ambaye ni mke wake aandae hivyo baada ya hapo
    akampelekea jamaa huku bado akiwaza jamaa
    amenusaje na kuhisi kweli...
    Baada ya siku nyingi, yule kipofu akaenda tena kwenye
    restaurant ile. Kwa bahati mbaya yule mwenye hoteli
    akawa amemsahau kabisa. Akamletea tena menu...
    Jamaa akamuuliza... "Vipi ndugu yangu?? Umenisahau
    tayari?? Mimi ni yule kipofu..." Basi yule mwenye
    restaurant akamjibu, "Oooh, samahani, ngoja
    nkakuletee kijiko.." Kufika jikoni akamwambia mkewe,
    yule jamaa kaja tena, ngoja leo tumpime tuone kama
    anajua harufu kweli au alituzingua tu. Akachukua
    kijiko, akakiosha fresh na sabuni, akamwambia mkewe
    ajisugue nacho sehemu zake za siri mbele na nyuma ili
    akamkomoe...
    Basi jamaa akampelekea kile kijiko... Kama kawaida
    yule kipofu akakinusa na baada ya kukinusa tu kwa
    mshangao akauliza... "Hee?? Sikujua bwana, kumbe
    Maria anafanya kazi hapa??!"
    Jamaa akabaki hoi kaduwaa coz ndo jina la mkewe(yule
    mpishi).... lol
     
  2. Quinty

    Quinty JF-Expert Member

    #2
    Sep 10, 2011
    Joined: Mar 25, 2010
    Messages: 463
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Thats so crazy
     
  3. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #3
    Sep 10, 2011
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    So funy, ila huo mwisho duu.
     
  4. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #4
    Sep 10, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    nice joke. ngoja niwaboe kiduchu na sayansi.mwili una viungo ambavyo vinategemeana.ikitokea kiungo kimoja kinakuwa hakifanyi kazi yake, basi viungo vingine vitaendelea ku-develop ili kujaribu kufunika udhaifu uliopo.vipofu wanakuwa na high sense of smell and hearing.wakati mwingine sense of touch.mfano kwa kushika tu fabric yanguo zake,anajua hii ni ile nyekundu.God is truly amazing
     
  5. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #5
    Sep 10, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,594
    Likes Received: 1,316
    Trophy Points: 280
    Hiyo kali kwakweli.
     
  6. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #6
    Sep 12, 2011
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Nimeipenda
     
Loading...