Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hi ni tbc yetu sote tunaipenda.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by PISTO LERO, Apr 14, 2012.

  1. PISTO LERO

    PISTO LERO JF-Expert Member

    #1
    Apr 14, 2012
    Joined: Mar 8, 2011
    Messages: 2,821
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Sifa zake: Haifananishwi na tv's nyingine hapa nchini.ina habari fipi kama muhustasari wa tv binafsi kama ITV,ina viongozi wenye nyodo na maringo utafikiri wanaongoza CNN AU BBC,ina baguzi wa wazi kabisa kwa vyama vingine vya siasa kama walivyo tuthibitishia kwa barua waliyo mwandikia Dr slaa katika uchaguzi wa arumeru.

    Ndiyo chanel pekee duniani unayoweza kusikiliza tarifa ya habari huku ukipata muziki mwanaana ua umbea wote unaoendelea studio au radio nyingine bila chenga.

    hi ndiyo tv yetu ya taifa inayo tumia kodi zetu na hizo ndizo nyodo zetu.
     
  2. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #2
    Apr 14, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 15,179
    Likes Received: 3,450
    Trophy Points: 280
    mkuu usishangae tbc watu pale wanafanya kazi kwa kua kwa kwenda hawana.!!!
     
  3. PISTO LERO

    PISTO LERO JF-Expert Member

    #3
    Apr 14, 2012
    Joined: Mar 8, 2011
    Messages: 2,821
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    kweli kamanda
     
  4. PISTO LERO

    PISTO LERO JF-Expert Member

    #4
    Apr 14, 2012
    Joined: Mar 8, 2011
    Messages: 2,821
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    wengi ni ndugu wa vimada wetu,na tumewaweka pale ili wasitoboe siri za dada zao
     
  5. Gwankaja Gwakilingo

    Gwankaja Gwakilingo JF-Expert Member

    #5
    Apr 14, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 1,951
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Ilisha badilishwa jina hiyo Comrade kwa sasa ni CCMBC chama cha mapinduzi broadcasting cooporation
     
  6. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #6
    Apr 14, 2012
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    tbccm.
     
  7. PISTO LERO

    PISTO LERO JF-Expert Member

    #7
    Apr 14, 2012
    Joined: Mar 8, 2011
    Messages: 2,821
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    hi kali mwana
     
  8. Mkondakaiye

    Mkondakaiye JF-Expert Member

    #8
    Apr 14, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 839
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ccmbc, tbccm yote sawa
     
  9. N

    Negongo Member

    #9
    Apr 15, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 37
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 15
    umesema kweli kabisa,mi huwa naiangalia kama chaneli zingine hazina la maana,tbc haifai.
     
  10. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #10
    Apr 15, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,319
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Bora niangalie cartoon network tuliko tbccm
     
  11. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #11
    Apr 15, 2012
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 14,563
    Likes Received: 1,800
    Trophy Points: 280
    Nisaidieni, nimepitwa na hiyo barua ya kutoka TBCCM kwenda kwa Dr. Slaa
     
  12. NdasheneMbandu

    NdasheneMbandu JF-Expert Member

    #12
    Apr 15, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 940
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii nimeipenda.
     
Loading...