Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Heslb

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Mizinga, Sep 16, 2012.

  1. Mizinga

    Mizinga Member

    #1
    Sep 16, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 91
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Nisaidieni ndugu, bodi inampango gani na first year? mwenye tetesi ansaidie
     
  2. Geofrey_GAMS

    Geofrey_GAMS JF-Expert Member

    #2
    Sep 16, 2012
    Joined: Feb 15, 2012
    Messages: 538
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    ww umechaguliw wap na koz gan
     
  3. M

    Msafwa wa swaya JF-Expert Member

    #3
    Sep 16, 2012
    Joined: Aug 4, 2012
    Messages: 427
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Tutapata vidonda vya tumbo kwa ajili ya kuiwazia 'Heslb'siku zinaenda tu sijajua mwaka jana walitoa majina tarehe ngap?jaman mwenye tetesi atusaidieeee
     
  4. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #4
    Sep 16, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Aisee tunapeana preaha, nikiona thread mpya inayo husu HESLB lazima nopitie website yao ndo nije kuchangia mada
     
  5. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #5
    Sep 16, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Mwaka jana walitoa August 31
     
  6. z

    ze dudu01 JF-Expert Member

    #6
    Sep 16, 2012
    Joined: Aug 16, 2012
    Messages: 235
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hawa jamaa kweli kwa mwaka huu wameringa vilivyo mpaka sasa kimya
     
  7. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #7
    Sep 16, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    TCU ndo chanzo cha yote haya na utaratibu wa computer wakati huo ujuzi wa computer wanaujua wachache wengine sisi ni mwendo wa kukosea kujaza tu
     
  8. z

    ze dudu01 JF-Expert Member

    #8
    Sep 16, 2012
    Joined: Aug 16, 2012
    Messages: 235
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ila kuhusiana na tcu si wameishamaliza Kazi Zao !! Na kama kawaida watu wote waliochaguliwa kwa 2nd round kujiunga na vyuo vikuu ndo Hivyo tena Hawapati Mkopo !! Kwa nini wasitoe Majina Ya waliochaguliwa kupitia 1st round application..
     
  9. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #9
    Sep 16, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Kama unakumbuka kulikua na extension za applications mara kwa mara ndo ikapelekea jamaa kuchelewa kufanya uchaguzi wa 1st round pia wamechelewa peleka majina HESLB maana HESLB wao husubiri majina toka TCU ndio waanze sakata la Kugawa loa allocations. ila hakija haribika kitu wata kuja tu
     
  10. A

    Apex JF-Expert Member

    #10
    Sep 16, 2012
    Joined: Jul 31, 2012
    Messages: 429
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mkuu 2pe source kama kweli 2nd round wote hawatapata mkopo.
     
  11. mwasipenjele

    mwasipenjele JF-Expert Member

    #11
    Sep 16, 2012
    Joined: Jun 2, 2012
    Messages: 302
    Likes Received: 95
    Trophy Points: 45
    hii ndo Tanzania yenye machungu na wananchi wake,jinsi uumiavyo wewe ndivyo wenzio wanavyo sifia utawala wenye kujali raia wake na kupandishana vyeo
     
  12. M

    Msafwa wa swaya JF-Expert Member

    #12
    Sep 16, 2012
    Joined: Aug 4, 2012
    Messages: 427
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Ha ha ha ha ha!!!hapa ni zaidi ya muuza 'b' na mvutaji sisi tunaumia wao wanakenua meno jaman tunazidi kukonda labda 'kesho' labda 'kesho'tujipe moyo wakuu labda kesho nyingne...kesho labda kesho
     
  13. sop sop

    sop sop JF-Expert Member

    #13
    Sep 16, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 642
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    nilivyoona 2 hii thread nikajua ki2 tayar kumbe ndo yale yale!
     
  14. z

    ze dudu01 JF-Expert Member

    #14
    Sep 16, 2012
    Joined: Aug 16, 2012
    Messages: 235
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    uliza wale wanafunzi wa mwaka jana waliopangwa vyuo kwa kupitia 2nd round applctn
     
  15. A

    Apex JF-Expert Member

    #15
    Sep 16, 2012
    Joined: Jul 31, 2012
    Messages: 429
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    poa kaka mm ni 1st round lkn cjafurah coz najua sote 2nategemea mzee we2 helsb,bt 2nd round msikate tamaa mambo bado may be mwaka huu mambo ni tofauti.
     
Loading...