Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

heslb

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by stan b, Sep 8, 2011.

  1. s

    stan b Member

    #1
    Sep 8, 2011
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 85
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    jamani hawa heslb kwa nn fom 6 wa mwaka huu 2cwawajibishe? sababu 2nayo na uwezo 2nao cjui kama nia 2nayo.
     
  2. Ruge Opinion

    Ruge Opinion JF-Expert Member

    #2
    Sep 9, 2011
    Joined: Mar 22, 2006
    Messages: 1,483
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Nadhani ungependekeza hatua za kuchukua badala ya kuuliza maswali yasiyo na kichwa wala miguu. Kwanza tueleze tatizo ni lipi. Sidhani kama form 6 wenzako wote wanalijua tatizo au wanaliona kama unavyoliona wewe.
     
Loading...