Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Heslb vip mkopo wa april mbona jordan-moro tunapata shida?au serikali imefulia.

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Kayabwe, Apr 27, 2012.

  1. Kayabwe

    Kayabwe JF-Expert Member

    #1
    Apr 27, 2012
    Joined: Jan 8, 2012
    Messages: 331
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    CC wanachuo wa Jordan vip tupeni pesa.Tulitangulia kufungua kabla ya UDSM lakini eti wamepewa.Au kwakuwa cc ni wapole basi tupeni pamoja na upole wetu.
     
  2. m

    mchallo Member

    #2
    Apr 27, 2012
    Joined: Apr 26, 2012
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    unajua hivi vyuo vya kidayosisi vina mapungufu sana katika kufuatilia pesa za wanafunzi. Wao kwasababu wanakula mipoki na mivyakula mingine free of charge ndio maana haifuatilii hela zetu, lakini kwa safari hii wakizifixed fedha zetu na sisi tutawakomesha. Sasa hivi hata dayosisi kuna magamba, kama m anatuzingua. We ngoja tu.
     
  3. wijei

    wijei JF-Expert Member

    #3
    Apr 28, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 464
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    he! hivi kuna chuo kikuu kinaitwa jordani hapa tz
     
  4. E

    ENKOKOROMI Member

    #4
    Apr 29, 2012
    Joined: Mar 19, 2012
    Messages: 48
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Ushamba wako usiwaambukize wengine.Hoja ya msingi umeielewa?kama hujaelewa sio lazima uchangie."Na asiyetembea siku zote atamsifia mamake anajua kupika
    "
     
  5. Mfarisayomtata

    Mfarisayomtata JF-Expert Member

    #5
    Apr 29, 2012
    Joined: Feb 2, 2012
    Messages: 375
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Ndo hivi vya kata vilivyoanzishwa miaka hii ya 2000.
     
  6. Karikenye

    Karikenye JF-Expert Member

    #6
    Apr 29, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 566
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkatoliki ana chuo cha kata??? Hamjui historia ya elimu ya nchi hii, na kama siyo azimio lenu sijui la arusha kutaifisha masli za makanisa Mngejua maharage sio mboga ila ni dawa ya usingizi
     
  7. m

    mchallo Member

    #7
    Apr 30, 2012
    Joined: Apr 26, 2012
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wewe ni mmoja ya wale watu washamba, waliozaliwa kijijini, wakakulia kijijini,kusoma shule ya msingi na sekondari kijijini na advance mikoa ya nyanda za juu na kusini halafu ukabahatika kuchaguliwa na tcu udom, ndo unajiona mjanja kumbe hamnazo.
     
  8. Z

    ZeTicha Member

    #8
    Apr 30, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 81
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kiukwel hko chuo cha Jordan hakipo hata ktk orodha ya Tcu, polen...
     
  9. vena

    vena JF-Expert Member

    #9
    Apr 30, 2012
    Joined: Apr 14, 2011
    Messages: 314
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    haaah! kumbe washkaji washapewa mbona mie hata fom sijajaza aiseee!
     
  10. Mfarisayomtata

    Mfarisayomtata JF-Expert Member

    #10
    Apr 30, 2012
    Joined: Feb 2, 2012
    Messages: 375
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Bwana mchallo usipaniki, hicho chuo ni cha kata tu!! Huwezi kulinganisha na vyuo kama UDSM, SAUT( MWANZA), SUA, MZUMBE na vingine. Ila JORDAN??? ndo nini kwanza au ndo JORDAN UNIVERSITY?? Ata haiji kabisa. Bora ungeenda ZOOM TECHNICAL COLLAGE.
     
  11. m

    mchallo Member

    #11
    Apr 30, 2012
    Joined: Apr 26, 2012
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwa taarifa yako ni tawi la saut. Angalia kitabu cha tcu 2012/13. Halafu visit web. Www.morogoro.sds.org
     
  12. Mfarisayomtata

    Mfarisayomtata JF-Expert Member

    #12
    Apr 30, 2012
    Joined: Feb 2, 2012
    Messages: 375
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Ndo maana nimemeka SAUT kwenye mabano mwanza, hilo nalitambua bwana mkubwa. Hicho si ndo wenzie kina SAUT-TABORA, MTWARA, KAGERA, NASKIA NA MARA nako.
     
Loading...