Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

heshima za mwisho kwa aliyekuwa RPC Mwanza.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by charminglady, Oct 15, 2012.

  1. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #1
    Oct 15, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,570
    Likes Received: 660
    Trophy Points: 280
    habari za asubuhi wadau, nimepata taarifa kwamba mwili wa aliyekuwa RPC mkoa wa Mwanza ACP Liberatus Barlow utaagwa katika viwanja vya nyamagana. mwenye taarifa kamili atujuze tafadhali!
     
  2. Facilitator

    Facilitator JF-Expert Member

    #2
    Oct 15, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,065
    Likes Received: 117
    Trophy Points: 160
    Unaagwa hapa nyamagana, kisha unapelekwa kwa ndege dar. kesho j4 mazishi na maziko kwake marangu, kilimanjaro.
     
  3. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #3
    Oct 15, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,426
    Likes Received: 891
    Trophy Points: 280
    utakuwa nyamagana kuanzia saa nne, misa ya kumuombea itafanyika, na baadaye salamu kutoka kwa watu mbalimbali viongozi wa dini, polis, serikali, siasa na heshima kwa wote kabla ya saa nane kupelekwa airport tayari kwa safari ya kwenda dar.

    Dar mwili utapelekwa kwake upanga dsm, huko utaagwa na ndugu jamaa na marafiki na kesho unapelekwa marangu tayari kwa taratibu za mazishi
     
  4. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #4
    Oct 15, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,598
    Likes Received: 2,780
    Trophy Points: 280
    Utuwakilishe huko...
     
  5. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #5
    Oct 15, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mkipata picha tafadhali tuwekeeni! Rip kamanda!
     
  6. wasaimon

    wasaimon R I P

    #6
    Oct 15, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 223
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    RIP kamanda!
     
  7. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #7
    Oct 15, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,171
    Likes Received: 1,328
    Trophy Points: 280
    Mkuu upo maeneo gan hapa Nyamagana? Mimi nipo hapa TTCL nasikia kelele za nyimbo tu
     
  8. Arushaone

    Arushaone JF-Expert Member

    #8
    Oct 15, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 14,003
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Wastage of government funds! Why don't they just take his body to KIA then from there drive his body to Marangu? Why should they take him to Dar then MOSHI? What a pitty country...
     
  9. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #9
    Oct 15, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,570
    Likes Received: 660
    Trophy Points: 280
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #10
    Oct 15, 2012
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,535
    Likes Received: 3,733
    Trophy Points: 280
    Correction madam charming lady..it's ACP not SAPC or even SACP!!! Natanguliza shukrani..

    I agree with u on this one Arushaone, a waste of government funds!
    Ila ndo tatizo hilihilo hadi kwenye huduma za jamii...wanataka kuwafikishia watu huduma badala ya watu kufuata huduma!!!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  11. mgomba101

    mgomba101 JF-Expert Member

    #11
    Oct 15, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 1,770
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    Binadamu ni udongo.....R.I.P kamanda
     
  12. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #12
    Oct 15, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,570
    Likes Received: 660
    Trophy Points: 280
    mkuu Katavi nasikitika sitaweza kuhudhuria make ofc nzima wamekwenda kuaga. mimi tu ndo nimebaki mimi tu kuilinda ofc!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  13. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #13
    Oct 15, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,426
    Likes Received: 891
    Trophy Points: 280
    baadae kidogo zitakuwa hewani, usihofu
     
  14. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #14
    Oct 15, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,570
    Likes Received: 660
    Trophy Points: 280
    asante Mentor kwa kunisahihisha. ila nami nimecopy kutoka uzi mmoja jukwaa la siasa. basi hata wao wamechapia. . . .
    ntamaholo tutafurahi! asante
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  15. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #15
    Oct 15, 2012
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Rest in Fire Kamanda, kumbe na nyinyi huwa mnauwa kwa risasi ,nilijua ni kina Mwangosi pekee yao
     
  16. UPOPO

    UPOPO JF-Expert Member

    #16
    Oct 15, 2012
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 1,032
    Likes Received: 157
    Trophy Points: 160
    Mbona Mke wake na watoto hawatajwi wala sijaona maali wanaomboleza!mmm ebu nijulisheni mnieleweshe
     
  17. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #17
    Oct 15, 2012
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    ....Wanaenda kufanya nini hao wa kwenye Red?..Maana mh!!
     
  18. M

    MLERAI JF-Expert Member

    #18
    Oct 15, 2012
    Joined: Apr 4, 2012
    Messages: 669
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Je ikithibitika alikuwa ametoka kuzini ni haki kwa viongozi wa dini kumzika kwa heshima zote?
     
  19. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #19
    Oct 15, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Mmmmmmh haya bhana
     
  20. Offline User

    Offline User JF-Expert Member

    #20
    Oct 15, 2012
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 3,051
    Likes Received: 531
    Trophy Points: 280
    Kamuhanda naye akirestishwa ataagwa kwa mtindo huu? #absurd
     
Loading...