Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Help: Nahitaji jina kwa ajili ya tovuti yangu mpya

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Joe Nyandigira, Apr 6, 2012.

  1. Joe Nyandigira

    Joe Nyandigira Verified User

    #1
    Apr 6, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 626
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Nataka kuanzisha mtandao wa kijamii ambao utakuwa ukiweka habari za kitaifa, kimataifa, lakini burudani ndo itakuwa kwa sana.

    nahitaji jina kwa ajili ya mtandao huo, liwe la kiswahili au kingereza poa tu.
     
  2. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #2
    Apr 6, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,767
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    iite Tanmo news exclusive...
     
  3. Joe Nyandigira

    Joe Nyandigira Verified User

    #3
    Apr 6, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 626
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    tanmo <--- ni jina lako
     
  4. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #4
    Apr 6, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,313
    Trophy Points: 280
    kuna malipo kwa atakaekupa jina ukalitumia?
     
  5. Mkare_wenu

    Mkare_wenu JF-Expert Member

    #5
    Apr 6, 2012
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 1,689
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    mtandao wa kijamii or website?
     
  6. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #6
    Apr 6, 2012
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,426
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    bora ungeleta wazo tukajadili, lakini hii ya kutaka tukutafutie jina naona itakuwa ngumu.
     
  7. Joe Nyandigira

    Joe Nyandigira Verified User

    #7
    Apr 6, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 626
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    ukisema website itakuwa too general, ni mtandao wa kijamii ambao people will be signing up and interacting, kama humu jf, pia wataweza ku upload na kudownload media like videos, photos na bongoflavas,
     
  8. Joe Nyandigira

    Joe Nyandigira Verified User

    #8
    Apr 6, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 626
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    atakuwa acknowledged na itakavyowezekana hatakosa chochote
     
  9. u

    udenyo New Member

    #9
    Apr 7, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    I think makutano will be okay
     
  10. kejof2

    kejof2 JF-Expert Member

    #10
    Apr 8, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 1,473
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    hot from nyumbani
     
  11. vanmedy

    vanmedy JF-Expert Member

    #11
    Apr 8, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 2,137
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Mseto exclusive
     
Loading...