Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

help me procurement info...

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by pius maige, Jul 5, 2012.

  1. pius maige

    pius maige Member

    #1
    Jul 5, 2012
    Joined: Mar 2, 2012
    Messages: 59
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    form 6 leaver,naenda kusoma prcure,Je after bachelor mitihan ya bodi ipo?procurement audit ni nin?,uwe nondo zaid nin uwe nacho au uongeze kama ziada....TEL ME PLZ.
     
  2. Mziba

    Mziba JF-Expert Member

    #2
    Jul 9, 2012
    Joined: Feb 7, 2010
    Messages: 226
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Kwa kua utakua na Bachelor sidhani utahitajika kufanya mtihani ili kufanya kazi ya Ununuzi. Kwa sababu masomo yako ni technical training kwa kazi hiyo. Pia ukisha pata Bachelor unaweza kubaliwa kufanya mtihani wa CPA.
    Procurement Audit maana yake ni Mkaguzi wa Ununuzi. Serikali na Kampuni kubwa hua zina Idara maalum ya kununua vitu, hasa mashine, contracts, vitu vya ujenzi au vyenye thamani kubwa. Idara hii Procurement Department wakati mwingine huitwa Purchase Department hufuata utaratibu wa ununuzi, kulingana na maelekezo ya viongozi na utaratibu wa Accounting.
    Procurement Audit, Kwa hiyo, ni mkaguzi wa mchakato wa ununuzi. Shule utasoma Audit Standard na procedures za kufanya huo ukaguzi (internal audit).

    good luck!
     
  3. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #3
    Jul 9, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,841
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    Ivi huwa ina dili sana hiyo kozi?
     
  4. M

    Mopalmo JF-Expert Member

    #4
    Jul 10, 2012
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 453
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    proecurement is very marketable now days,cha msingi ni kuisoma na kuelewa vizuri,na badae ufanye mitihani ya board,hii itakusaidia kujiajiri kama procurement consultant au kupata mikataba ya kuajiriwa kama procurement specialist kwenye mashirika ya kimataifa
     
  5. Obama wa Bongo

    Obama wa Bongo JF-Expert Member

    #5
    Jul 12, 2012
    Joined: May 10, 2012
    Messages: 4,226
    Likes Received: 576
    Trophy Points: 280
    mziba!procurement wanatakiwa na kufanya mitihani ya proffesional body yao psbt na utakuwa awarded cps (t) hapo ndo uaweza kutambuliwa kama professional,au ukafanya cips uk ,ambayo inatambulika world wide!
     
  6. Mbugi

    Mbugi JF-Expert Member

    #6
    Jul 12, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 1,397
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Ni kweli na kwa sasa soko lake ni bomba
     
  7. Advocate J

    Advocate J JF-Expert Member

    #7
    Jul 12, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 3,830
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Na mimi mpigamsuli nimeiomba pale muccobs
     
Loading...