Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Heko gazeti la Mwananchi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Sanda Matuta, Oct 6, 2011.

  1. Sanda Matuta

    Sanda Matuta JF-Expert Member

    #1
    Oct 6, 2011
    Joined: May 9, 2007
    Messages: 953
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    nimekuwa nikisoma gazeti hili mara kwa mara,ingawa muda mwingine limekuwa likilalia upand e mmoja katika utoaje wake wa habari kiasi cha kuwapa usumbufu waandishi wake kutoka kwa wale wanaoguswa na habari husika hasa za kisiasa.
    Lakini,napenda kuchukua fursa hii kumpongeza muhariri na waandishi wake wale wa "kijarida" kile cha ndani ya gazeti (miaka 50 ya uhuru) .Wamefanya kazi ya ziada ya kuchunguza na kuhakikki taarifa na historia ya taifa hili ambazo nyingi zilikua hazifahamiki au kufichwa na baadhi ya watu kwa malengo yao binafsi.
    Hii,ni fursa tosha kwa sisi wasomaji na familia zetu hasa watoto wetu ambao hawajui historia ya nchi hii (yao),tuchukue fursa hii kuwashauri na wasisitiza katika kusoma magazeti na vitabu ili kujua historia yao,pia na wale vijana wenzangu ambao kwa njia moja ama nyingine wamekosa kujua yale yalio jiri kabla na baada ya uhuru wetu.

    Hongera sana gazeti la MWANANCHI
     
  2. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #2
    Oct 6, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    hee pongezi ni jf members tu sawa mkuu karibu tena baadae..
     
  3. Sanda Matuta

    Sanda Matuta JF-Expert Member

    #3
    Oct 7, 2011
    Joined: May 9, 2007
    Messages: 953
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    NIMEKUELEWA MKUU,????
    TOA SUGGESTION BASI NINI KIFANYIKE.
    Unajua HISTORIA ya taifa lako lakini??
     
  4. Domo Kaya

    Domo Kaya JF-Expert Member

    #4
    Oct 11, 2011
    Joined: May 29, 2007
    Messages: 530
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    -Nilikua sifahamu ati hata WAKENYA waliwahi kuwa viongozi wa TAA kabla ya kuundwa kwa TANU ,kweli Historia ya inchi hii ina mambo mengi ambayao ama kwa hakika yalifichwa.
     
  5. T

    THK DJAYZZ JF-Expert Member

    #5
    Oct 11, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,034
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Khaaa !!! Mbona hiyo kawaida.
     
  6. Sanda Matuta

    Sanda Matuta JF-Expert Member

    #6
    Oct 18, 2011
    Joined: May 9, 2007
    Messages: 953
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Ipi kawada Mkuu!!??
    Watu kutojua Historia yao au wakenya kuwa vongozi wa TAA???
     
  7. Sanda Matuta

    Sanda Matuta JF-Expert Member

    #7
    Oct 20, 2011
    Joined: May 9, 2007
    Messages: 953
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    John Okello "Field Marshal" na Zanzibar revolution-Lawerence Kilimwiko,Hii ndio habari ya leo.
    Nashauri watu hapa JF tuwe tunasoma hizi habari ili mijadala iwe based on facts kuliko ilivyo sasa.
    Narudia tena,Hongera sabna Gazeti a mwananchi
     
  8. Sanda Matuta

    Sanda Matuta JF-Expert Member

    #8
    Nov 25, 2011
    Joined: May 9, 2007
    Messages: 953
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Nina endelea kupongeza gazeti kwa hizi makala za 50 ya uhuru


    "watekaji walikuwa wahuni tu!?" William Shayo
     
  9. T

    THK DJAYZZ JF-Expert Member

    #9
    Nov 25, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,034
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Kutawaliwa na wagen kiuchumi hata kisiasa ni hali ambayo bado ipo hata leo.
     
Loading...