Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hekari 80 zinauzwa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kikwakwa, Feb 24, 2012.

  1. kikwakwa

    kikwakwa Senior Member

    #1
    Feb 24, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 105
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    zipo kifanya njombe zinafaa sana kwa kupanda miti,bei ni tshs.220,000 kwa hekari,kwa anayehitaji tuwasiliane kwa 0767339181.
     
Loading...