Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hebu wana jamvi oneni Mzee wetu marehemu Mwl.Nyerere alivyokuwa na maono ya ajabu!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Chaimaharage, Jul 2, 2012.

  1. Chaimaharage

    Chaimaharage JF-Expert Member

    #1
    Jul 2, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 211
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Aliweza kuongea ikawa kama vile utabiri wa jambo linalo tusumbua na kutumaliza hivi sasa..

    Angalieni hiki kipande cha picha na maandishi.


    UTABIRI WA MWALIMU J.K NYERERE.jpg
     
  2. gody

    gody JF-Expert Member

    #2
    Jul 2, 2012
    Joined: Apr 16, 2010
    Messages: 1,227
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Mkuu yaani hichi kipande kwenye simu ni screen saver!!
     
  3. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #3
    Jul 2, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    angekuwa hai unadhani wangefanya madudu wanayofanya!
     
  4. M

    Megawatt B JF-Expert Member

    #4
    Jul 2, 2012
    Joined: Aug 23, 2011
    Messages: 252
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Hii mbichi kabisa! Miaka 54! bado miaka 30 tu inchi yote iwe ya matajiri. Mungu saidia
     
  5. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #5
    Jul 2, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,880
    Likes Received: 7,048
    Trophy Points: 280
    huyu jamaa alikua kichwa sana..achana na hawa wa siku hizi wanaosema "WANAFUNZI WANAOPATA MIMBA NI KWA SABABU YA KIHERE HERE CHAO WENYEWE"
     
  6. a

    afwe JF-Expert Member

    #6
    Jul 2, 2012
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 4,053
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    Siku hizi hatuna viongozi, tuna walaji tu
     
  7. Vegetarian

    Vegetarian JF-Expert Member

    #7
    Jul 2, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 566
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 60
    Hakika he was a real great seer..
     
  8. F

    Falconer JF-Expert Member

    #8
    Jul 2, 2012
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 598
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 45
    Mimi sijaona kigeni alichosema Nyerere ila hizo ni facts za kimaisha. Na hayakuanza leo. Munamuabudu sana huyu.
     
  9. Ndekirhepva

    Ndekirhepva JF-Expert Member

    #9
    Jul 2, 2012
    Joined: May 18, 2012
    Messages: 366
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    well said the great
     
  10. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #10
    Jul 2, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 4,890
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 160
    Utakufa nacho kijiba cha roho
     
  11. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #11
    Jul 2, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ndo maana walimdedisha
     
  12. georgeallen

    georgeallen JF-Expert Member

    #12
    Jul 2, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 3,750
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Du! Hawa wachina mbona watatumaliza!!!!!!!!!!!!
     
  13. frema120

    frema120 JF-Expert Member

    #13
    Jul 2, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 5,107
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    nani ben...
     
  14. G

    Gilly Member

    #14
    Jul 2, 2012
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 87
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Angalao basi alikuwa anaziona hizo facts (au ukitaka kuita "natural laws"). Wengine hawazioni na zitawadhuru muda si mrefu.
     
  15. F

    Falconer JF-Expert Member

    #15
    Jul 2, 2012
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 598
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 45
    Mimi huwa nawashangaa watu wasioweza kuwa na fikra huru (Independent minds). Sina matatizo na Nyerere bali matatizo yangu ni wenzetu wasioweza kung'amua ukweli wa wakati.
    Mwalimu amefanya mazuri mengi na mabaya mengi tu. Pengine alifanya kwa kujua au kutokujua.
    Kama mzanzibari, nitaangalia kwa upande wangu wakizanzibari na kama mtanganyika, mutaangalia kwa upande wenu wakitanganyika. Kwa upande wetu, alikuwa ni mbabaishaji tu. na sababu kubwa nikuwa taifa letu lilikuwa limeendelea sana na alipokuja yeye, maendeeleo yote yaliporomoka.
    Sasa kwa upande wenu lazima mumsifie maana yeye ni baba taifa wenu. Yale mnayoona ni maendeleo kwenu, kwetu yalikuwa ni mapungufu. Kuanzia siasa za ujamaa,muungano, JKU, JKT, n.k..
    Lakini tukirudi kwenye mada, nipo pale pale, hakuna mpya Nyerere alioleta isipokuwa Umasikini naukosefu wa elimu, tiba, na manedeleo kwa taifa lake.
    Too bitter to swallow but those are the facts.
     
Loading...