Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hebu tukumbushane kidogo basi!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Maengo, Aug 31, 2011.

  1. M

    Maengo JF-Expert Member

    #1
    Aug 31, 2011
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi unakumbuka kipindi kile ukiwa bado mtoto siku za sikukuu kama vile Eid, Xmas na Pasaka ukishakula pilau yako na kuvaa nguo mpya mchana ulikuwa unaenda kutembea wapi? Wale waliokulia dar wengi wao walikuwa wanaenda MANZESE DARAJANI kupiga picha kama sio kushangaa tu! Na kama sio manzese basi walikuwa wanaenda UWANJA WA NDEGE! wewe je?
     
  2. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #2
    Aug 31, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Beach mavi..
     
  3. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #3
    Aug 31, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Dah kweli we umezaliwa zamani sana, kumbe kuna vijeba wengi sana humu
     
  4. M

    Maengo JF-Expert Member

    #4
    Aug 31, 2011
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />

    teh teh teh! Duh, ndo iko wapi hiyo?
     
  5. R

    Rweye JF-Expert Member

    #5
    Aug 31, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,746
    Likes Received: 1,317
    Trophy Points: 280
    Enzi za kutembea mmeshikana mikono ili musiwaache wadogo na kupoteana na wenzenu,wakubwa walivaa ten pasenti suruali inafungiwa tumboni alafu chini kanjiwa...wengine tulivaa mashati ya ujiuji (mtepeto)
     
  6. Mpui Lyazumbi

    Mpui Lyazumbi JF-Expert Member

    #6
    Sep 1, 2011
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 1,824
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    All right, chini ndala kwa jina "bata", suruali ya kukwepa umande na juu flana kaba shingo. Jioni kule kijijini kwetu jumba la maendeleo kuona sinema! Wapi mwita25?
     
  7. Mwendabure

    Mwendabure JF-Expert Member

    #7
    Sep 1, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 1,893
    Likes Received: 60
    Trophy Points: 145
    <br />
    <br />
    Ipo Msasani karibu na nyumbani kwa hayati Mwl. Nyerere. Kwa sasa unaweza kufika kupitia Chama au pembezoni mwa ofisi za Tanesco Kinondoni kaskazini Old Bagamoyo Road. Bado Beach Mavi ipo, na iliitwa hivyo kutokana na wingi wa mitaro na mifereji ya maji machafu kumwaga maji ktk eneo hilo.
     
  8. Twilumba

    Twilumba JF-Expert Member

    #8
    Sep 1, 2011
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 5,608
    Likes Received: 166
    Trophy Points: 160
    Michango ilikuwa inapitishwa kama mwezi mmoja hivi kabla ya siku yenyewe ya tukio, siku hiyo ikifika watoto waliochngiwa wanajumuika
    T.T.I-Club Kidatu huko, tunakula pilau letu then tunashushia na Pepsi ya Enzi zile au koka Kola ambazo zilikuwa ni shilingi 20, baada ya hapo mashindano ya kucheza Disko.. Hapo ni watu kuvunja viungo mwanangu, ni mabreka kwa kwenda mbele. mshindi akipatikana anapewa shilingi 200 na creti la pepsi! Jioni ni disko la wakubwa ole wako sasa uende afu ukutane na mwalimu Chacha kesho kiama kitakushikia shuleni na utajuta kwenda disko la wakubwa!!!
     
  9. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #9
    Sep 1, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    kweli A.M?
     
  10. mysteryman

    mysteryman JF-Expert Member

    #10
    Sep 1, 2011
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 987
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hehehe...unava shati la uji uji na suruali ya mchele mchele afu chini una viatu vya moka (saa nane utanikoma)...mnapanda uda enzi hizo watoto bure mnaenda posta kushangaa shangaa yale ma meli mabovu...hahaha
     
  11. j

    junior05 Senior Member

    #11
    Sep 1, 2011
    Joined: May 3, 2011
    Messages: 190
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nakumbuka moro kuna babu mmoja alikuwa anaitwa bab gereji katuibia sana na maonyesho aliyoita fetefete yani bembea, pipi za filimbi,maputo na mashindano ya kurusha visahani yani dah
     
  12. Chuma Chakavu

    Chuma Chakavu JF-Expert Member

    #12
    Sep 1, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 1,524
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    <br />
    <br />
    is it a crime u itchy ass bwoy!?
     
  13. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #13
    Sep 1, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,126
    Likes Received: 6,766
    Trophy Points: 280
    Wa kule moshi kulikuwa kuna mhindi anaiza bagia,chauro,tambi weee boda hata uibe hela home kuliko kukosa kwenda kwa "jani" alikusanya hela yule duuuh
     
  14. kibonga

    kibonga Senior Member

    #14
    Sep 1, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 135
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    poa kweli mwenye picha za enzi hizo tuwekee p/se
     
  15. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #15
    Sep 1, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,924
    Likes Received: 1,386
    Trophy Points: 280
    nakumbuka tulikuwa tunaenda ndugumbi(magomeni kondoa)kulikuwa na michezo kibao,sarakasi,mieleka,mabembea,korokoro,koni za kumwaga,..tulivyokuakua kidogo tukawa tunaenda dege beach tukipeperusha bendera za marekani na UK..i remember those days...
     
  16. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #16
    Sep 1, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,924
    Likes Received: 1,386
    Trophy Points: 280
    vijeba gani?daraja la manzese limejengwa mwaka 1993 au 94,ina maana ulikuwa haujazaliwa huo mwaka?si useme ukweli tu kuwa ulikuwa kwenu huko nyanchenche
     
  17. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #17
    Sep 1, 2011
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    <br />
    Umenikumbusha mbali kweli. Jani alikula ela zetu sana.
    <br />
     
  18. yangoma

    yangoma Member

    #18
    Sep 1, 2011
    Joined: Sep 1, 2011
    Messages: 72
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    inimegonga mawani yana kimdori, nimevaa shati la mchele mchele na suruali ya dukani imeandikwa canada chini nimepiga chchacha nimenyoa kisaani utanitaka nina shilingi 20 ya noti ya mtumizi acha mchezo usinikumbushe
     
  19. M

    Maengo JF-Expert Member

    #19
    Sep 1, 2011
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    Sharobaro meeeeeen
     
  20. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #20
    Sep 2, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,257
    Likes Received: 1,953
    Trophy Points: 280
    Tutake radhi we mtoto.
     
Loading...