Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

hebu nisaidien kwenye hili

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Alwayz on top, Sep 30, 2012.

  1. Alwayz on top

    Alwayz on top JF-Expert Member

    #1
    Sep 30, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 533
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 45
    Kuna girlfrnd wangu nadate nae almost 4 months now sasa kuna mshkaj wangu amenambia yule demu anatoa tgo me kila nikimgusia anasema hapend kabisa je! nifanyeje? ili nijue kama kweli
     
  2. lara 1

    lara 1 JF-Expert Member

    #2
    Sep 30, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 14,800
    Likes Received: 5,341
    Trophy Points: 280
    Wataka kupitia MLANGO WA NYUMA weyeeee! Laanakum mkubwa huyo dada! Ngoja TIQO na BOFLO waje watajua la kukwambia!

    Ila ujue tu SODOMA NA GOMORA hawakuishia VEMA!
     
  3. SnowBall

    SnowBall JF-Expert Member

    #3
    Sep 30, 2012
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Wewe kwa nini usimuamini huyo binti mwenye tigo yake badala yake uende kumuamini mshkaji wako??
    Au mnamshare huyo binti bila yeye kujua?...............Zaidi muulize huyo aliyekwambia yeye alifanyaje akagundua..
    Sisi hapa naona unatupa mzigo usiotuhusu!!
     
  4. Root

    Root JF-Expert Member

    #4
    Sep 30, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 18,438
    Likes Received: 3,439
    Trophy Points: 280
    Kama ilivyokuwa siku za nuhu ndivyo ilivyo hata sasa
    kile kisodoma na gomora kinaanza kurudi kwa kasi sana
    Biblia imeandika wala tigo na waliwa tigo Mbinguni hawaendi
     
  5. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #5
    Sep 30, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,288
    Likes Received: 3,063
    Trophy Points: 280
    hakuna jambo linakera kama kuwa na mpenzi ambalo kutwa anasikiliza maneno ya nje
     
  6. Alwayz on top

    Alwayz on top JF-Expert Member

    #6
    Sep 30, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 533
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 45
    Jaman mnanilaum bure huyo rafik yng ameckia kwa watu tabia za huyu demu kama anawapa watu nje mimi ninaemuhudumia kwanin acnipe nifanyeje nimgundue hyo tabia yake.
     
  7. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #7
    Sep 30, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    Kisamvu cha kopo?
     
  8. lara 1

    lara 1 JF-Expert Member

    #8
    Sep 30, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 14,800
    Likes Received: 5,341
    Trophy Points: 280
    Kwa hiyo na wewe watamaniiiii KUMNYORODOA MTOTO WA MWENZIO MARINDA yake!!!!!! ASTAKAFILU!!!!! Kabisaaaaa! Unahamu upewe nyama ya ****? Kama wataka kujua wewe mwambie kuwa wewe au mtumwengine ANAFAGILIA MAMBO YA MOMBASA!!! Umsikilizie, ukimuona anaunga mkono itikadi za CAMEROON basi muelewane. ILA KAA UKIJUA WALA VIBOGA WOTE WANAKUA MAHANISI angali wadogo sana!
     
  9. Heart

    Heart JF-Expert Member

    #9
    Sep 30, 2012
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 2,635
    Likes Received: 820
    Trophy Points: 280
    Inakera ile mbaya! Yaan utakuta partner hachuji maneno na wala hafanyi research binafsi..mwisho wa siku ana conclude tu. Mbaya sana...na utakuta mtu hadumu kwenye mahusiano kwasabab hiyo..
     
  10. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #10
    Sep 30, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,252
    Trophy Points: 280
    na wewe una kiboga?kimenona?
     
  11. Tram Almasi

    Tram Almasi JF-Expert Member

    #11
    Sep 30, 2012
    Joined: Feb 26, 2009
    Messages: 756
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ina maana kila utachofanya na GF wako utakuwa unatuambia au kutaka ushauri kwetu? Halafu mbona humuheshimu huyo mdada? wize up bwoy
     
  12. Billie

    Billie JF-Expert Member

    #12
    Sep 30, 2012
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 3,242
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    Si uchungulie ili ujue kama ni kweli mbona zenye vizibo na ambazo zimebomoka zinajulikana.Harafu iweje rafiki yako aujue mwili wa demu wako kuliko.
     
  13. Mabreka

    Mabreka JF-Expert Member

    #13
    Oct 1, 2012
    Joined: Aug 29, 2012
    Messages: 709
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    sasa ww kinakuuma kuliwa tigo au kugawa K?
    manake km umesikia anatoka na watu wengine hilo halikuumi ila hilo la tigo ndo linakusumbua.........
     
  14. JICHO LA TATU

    JICHO LA TATU JF-Expert Member

    #14
    Oct 1, 2012
    Joined: Sep 28, 2012
    Messages: 307
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Huyo rafiki hovyoooooooooooo!!!!!!!!!

    Na wewe hovyooooooooooooo!!!!!!!!!

    Kwa hiyo yeye kaona la Tigo ndo la kukuambia wewe

    Inavyoonyesha wote tabia zenu moja

    Msingeanza kuongelea huo u****** wenu
     
  15. farkhina

    farkhina Platinum Member

    #15
    Oct 1, 2012
    Joined: Mar 14, 2012
    Messages: 12,585
    Likes Received: 487
    Trophy Points: 180
    Makubwa kumbe yote hayo maneno hujali....unachojali kwanini nawewe hupewi....muulize mwenyewe si tutajuaje?

    Sent from my BlackBerry 9100 using JamiiForums
     
  16. p

    pointers JF-Expert Member

    #16
    Oct 1, 2012
    Joined: Apr 3, 2011
    Messages: 781
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kama uliingia kwa gia ya uhusiano wa muda mrefu au ndoa hutapewa kamwe ni bora hata muachane lakini hutapewa nyuma.....km kweli anatoa tigo kaka imekula kwako hiyo ni kwa ajili ya wenzio na sio ww unaetaka kuoa.ulichokosea umeuliza ungekaa kimya halaf ujaribu kimya kimya km na ww unataka kupewa.....ila pole......LISEMWALO LIPO
     
  17. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #17
    Oct 1, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 160

    Sio kwamba unashambuliwa, ila tu namna ulivo leta mada yako inafanya ushindwe kueleweka... Alwayz on top jina lako tu linadai unapenda kuwa juu... Haya mambo ya kiboga yametoka wapi?? Mbona kama vile unamvunjia heshima mpenzi wako? Inakuwaje kuwa rafiki yako unamuamini maneno yake (ni yaonesha hajawahi lala na mpenzi wako ila tu kasikia kwa watu); alafu hapo hapo mpenzio kakwambia kuwa hio tabia hana hutaki kuamini...

    Sijaelewa, hio tabia ulisikia baada ama kabla ya kuwa katika mahusiano? Sababu kama ulimtongoza hicho kikiwa kama kigezo yeye tayari kisha kuambia kuwa hataki, kuna haja kweli ya kulazimisha? Alafu hizi topics na lack of kulitafakari swala kwa undani ndicho hicho ambacho hupelekea kuuliza umri wa mleta mada...
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  18. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #18
    Oct 1, 2012
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    eeeewwww
     
  19. wanakopi

    wanakopi Senior Member

    #19
    Oct 1, 2012
    Joined: Sep 30, 2012
    Messages: 108
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    lengo ujue kama kweli au na wewe unataka kaka tiririka
     
  20. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #20
    Oct 1, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,895
    Likes Received: 1,540
    Trophy Points: 280
    Astaghafilulah
     
Loading...