Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hazina imekauka - pensheni za wastaafu zakatwa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by don-oba, Feb 16, 2012.

  1. don-oba

    don-oba JF-Expert Member

    #1
    Feb 16, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 1,377
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Katika kile kinachoonekana sasa serikali imefilisika, imewakata nusu ya pensheni ya wastaafu ya mwezi February.

    Kwa mfano wastaafu wengi hupokea sh 300,000 kila baada ya miezi sita. Sasa wamepewa 150,000/=!.
     
  2. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #2
    Feb 16, 2012
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Kilio hiki kipo kweli. Wazee wanalalamika na hawajui nini wafanye. Serikali haitakiwi kuwachakachua wazee hawa, bora kuangalia namna nyingine lakini si kuwachakachua wazee!
     
  3. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #3
    Feb 16, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,255
    Likes Received: 5,818
    Trophy Points: 280
    nani aliwaambia wapunguze kodi kwenye migodi.?
     
  4. Jayonepey

    Jayonepey JF-Expert Member

    #4
    Feb 16, 2012
    Joined: Jul 6, 2011
    Messages: 310
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    babu yangu analalamika sana
     
  5. don-oba

    don-oba JF-Expert Member

    #5
    Feb 16, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 1,377
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Imenisikitisha sana, yani serikali imeamua kuwanyonya hata hawa wazee! Visenti vyao kidogo halafu vinakatwa, hii ni laana.
     
  6. tembeleh2

    tembeleh2 JF-Expert Member

    #6
    Feb 16, 2012
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 768
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ukiona hivyo ujue kuna safari ya nje ya Mkuu imekaribia, kwa sababu lazima aende kwa namna yoyote ile.
     
  7. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #7
    Feb 16, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,110
    Likes Received: 601
    Trophy Points: 280
    Wazee wanalalamika hawakulipwa mafao yao,eh mwanaasha ongea na mshua-Izzo Bizne$$
     
  8. hollo

    hollo JF-Expert Member

    #8
    Feb 16, 2012
    Joined: Apr 21, 2008
    Messages: 744
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Laki 3 kila miezi sita,imekatwa tena.Si wangejipunguzia mishahara yao?Sasa wanawakata wazee wa watu just because hakuna wa kuwakingia kifua.
     
  9. don-oba

    don-oba JF-Expert Member

    #9
    Feb 16, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 1,377
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    mwanaasha ana-stress.
     
  10. Sungurampole

    Sungurampole JF-Expert Member

    #10
    Feb 16, 2012
    Joined: Nov 17, 2007
    Messages: 988
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Je, babu yako hana mchango kwa yanayotokea?

    Nauliza kwani niliwaona wazee wengi wakitoka CCM Kirumba tarehe 5.2.2012 wakionesha uso wa furaha na kushangilia kwa vigelegele haya ndiyo matokeo yake
     
  11. don-oba

    don-oba JF-Expert Member

    #11
    Feb 16, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 1,377
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    halafu hata hawatoi taarifa, hii wizara imemshinda Nkulo. Nasikia bank zimegoma kuikopesha serikali kwa mara nyngne tena. Wafadhili wamegoma. Itafiki kipindi serikali itawakopa wafanyakazi wake kwa kuwakata mshahara.
     
  12. a

    adobe JF-Expert Member

    #12
    Feb 16, 2012
    Joined: May 6, 2009
    Messages: 1,478
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 160
    jk na bajeti ya trilion 11 kwa akili ya kawaidi mtu huwezi ku double budget za ma trilion halaf uendeshe nchi.uchumi alosoma nadhani alibebwa chuo
     
  13. simplemind

    simplemind JF-Expert Member

    #13
    Feb 16, 2012
    Joined: Apr 10, 2009
    Messages: 9,783
    Likes Received: 1,215
    Trophy Points: 280
    Wazee hawa hawa ndio wanaoipigia dola makofi pale diamond jubilee hall au wengine?
     
  14. don-oba

    don-oba JF-Expert Member

    #14
    Feb 16, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 1,377
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Hivi hakuna chama cha wazee wastaafu?
     
  15. Jayonepey

    Jayonepey JF-Expert Member

    #15
    Feb 16, 2012
    Joined: Jul 6, 2011
    Messages: 310
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    babu hajachangia hili suala kwa kuwa aliachana na ccm toka 2010
     
  16. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #16
    Feb 16, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,110
    Likes Received: 601
    Trophy Points: 280
    Ngoja tumpe muda kitdogo! Maana kuwa wa mwisho ni soo!!!
     
  17. don-oba

    don-oba JF-Expert Member

    #17
    Feb 16, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 1,377
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    ukitaka kujua ni soo, panga mstari kuanzia namba 1 hadi mwisho. Ukigeuka nyuma huoni mwenzako. Mwalimu wangu s/m alikua akitufanya ivo.
     
  18. E

    EL MAGNIFICAL JF-Expert Member

    #18
    Feb 16, 2012
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 940
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    jamani si watoe izo ruzuku zinazopelekwa kwenye vyama vya siasa !
     
  19. MANI

    MANI Platinum Member

    #19
    Feb 16, 2012
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 5,867
    Likes Received: 894
    Trophy Points: 280
    Mkuu sio kwenye migodi tu! Wawekezaji wote asilimia kubwa ya mali zao wanaagiza duty free lakini wewe mlalahoi ukiagiza kamtumba kutoka japan utapangiwa bei ya kununua kama kwamba hakuna mitandao inayoonyesha bei !
     
  20. Kurunzi

    Kurunzi JF-Expert Member

    #20
    Feb 16, 2012
    Joined: Jul 31, 2009
    Messages: 3,593
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Msihofu nasikia Mkuu wa kaya atazungumza nao Diamond leo.
     
Loading...