Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Haya tena wana JF let's celebrate...

Discussion in 'Entertainment' started by BAK, Feb 9, 2008.

  1. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #1
    Feb 9, 2008
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,166
    Likes Received: 9,853
    Trophy Points: 280
    ...tunaanza kuchukua kidogo kidogo nchi yetu toka mikononi mwa mafisadi. Tulikuwa mstari wa mbele kupambana na mafisadi na jana matunda ya JF yameanza kuonekana. Tumewaangusha akina Lowassa, Karamagi, Msabaha, Hosea. Mapambano bado yanaendelea mpaka pale tutakapoutomeza ufisadi katika nchi yetu. Niliwahi kusikia CNN kwamba mtandao utasaidia sana kuleta demokrasi, nilijiuliza kivipi sikupata jibu. JF imenifumbua macho kwamba kupitia mtandao tunaweza kabisa kupambana na udhalimu ndani ya nchi yetu bila kubeba bunduki wala kulipua bomu na hatimaye kuleta demokrasi ya kweli. Itakuwa si vibaya tukajipongeza kwa moja moto na moja baridi na muziki wa kukata na shoka. Please feel free to add any music video. Let's celebrate

    http://www.youtube.com/watch?v=YwEMxYggoKQ
    http://www.youtube.com/watch?v=ED6ESvEdCnA&NR=1
    http://www.youtube.com/watch?v=ZmOQyyezwCQ
    http://www.youtube.com/watch?v=3c7dONn9cNo
    http://www.youtube.com/watch?v=osC13hE_xVE&feature=related
     
Loading...