Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Haya ni nimatusi kwa CAG na TAKUKURU

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by KakaKiiza, Aug 24, 2011.

  1. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #1
    Aug 24, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,573
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Jamani haya nimatusi yanguoni haiwezekani CAG aombe aongezewe muda wakuchunguza kashifa ya kutoa pesa lukuki za wizara ya madini na nishati zizokwapuliwa na Katibu mkuu wake Bwana Jairo Hata kama ni 500MLHaitoshi kutomtia hatiani,Leo Luanjo atamke wazi eti Jairo anatakiwa arudishwe kazini!Je Kazi aliyo kwisha ifanya CAG ni uchafu?Je Takukuru walipokuwa wamefikia na uchunguzi wao Ikulu imeona hakuna maana?kwani hawakusubiri uchunguzi ukamilike halafu wasome repoti ndo wajiridhishe?Hata kama umekamilika inamaana Takukuru wao hawakufanya uchunguzi?Na kwanini hiyo repoti haikupelekwa bungeni huko amabako saga ilianzishwa?Kwa mantiki hiyo utetezi wa Jairo umetosha kumrudisha kazini?bila kupata ripoti ya taasisi husika CAG office,Takukuru office?Ikulu inatumika vibaya dhidi ya idara zilizopo kisheria.Haya nimatusi yanguoni Kwa CAG,TAKUKURU.
     
Loading...