Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

haya ni kweli mbele ya rais

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by nzom, Jan 18, 2011.

  1. n

    nzom Senior Member

    #1
    Jan 18, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 161
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    katika hali isiyo ya kawaida mh mkubwa kutembelea marekani na katika pita pita akaona ghorofa moja halina umeme mala akasema na huku kwenu kuna mgao akajibiwa kua ni ofisi za ubalozi wa tanzania ndo hakuna umeme
     
  2. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #2
    Jan 18, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160

    kalale tu ndugu yangu.

    maana sasa unaanza kuweka thread mahala si pake,
     
  3. MwanaHaki

    MwanaHaki JF-Expert Member

    #3
    Jan 18, 2011
    Joined: Oct 17, 2006
    Messages: 2,349
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Ungemshauri basi aiweke wapi.
     
  4. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #4
    Jan 18, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160

    apeleke kwenye jukwaa la masihara
     
  5. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #5
    Jan 18, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,960
    Likes Received: 360
    Trophy Points: 180
    Kwenye utani aka jokes
     
  6. A

    Alfu Lela Ulela JF-Expert Member

    #6
    Jan 18, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 1,255
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Si mahali pake hapa, peleka forum ya jokes.
     
Loading...