Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Haya ndiyo majibu ya viongozi wetu!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Tutor B, Jan 16, 2012.

  1. Tutor B

    Tutor B JF-Expert Member

    #1
    Jan 16, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 5,725
    Likes Received: 1,316
    Trophy Points: 280
    1. Mtakula nyasi ndege ya rais inunuliwe - Mramba
    2. Graduates msio na kazi ... kafugeni kuku biashara inalipa sana – Mahiza
    3. Foleni Dar ni ishara ya maisha bora - JK
    4. Acheni wivu wa kike – Msekwa
    5. Asieweza lipa nauli apige mbizi – Magufuli
    6. Baada ya kutumia helcopter ya jeshi kwenda nayo kwao urambo "mlitaka nipande punda" – Kapuya
    7. Wabunge wa Dar wanafikiria kwa kutumia makalio - Masaburi
    9. Mnauliza mvua kwani mi waziri wa mvua - Wassira
    10. Kura laki tatu za wafanyakazi - JK
    11. Hata kama ni ugonjwa mdogo (Sinusitis), kwenda kutibiwa India ni haki yangu kikatiba kama mh. mbunge!
    - Z. Kabwe
    12. ‎"Wanaopata mimba mashuleni ni kwa sababu ya kiherehere chao" na "......Ukimwi ni ugonjwa wa kujitakia..." - JK
    13. Kama unataka kula kubali kuliwa - JK
    14. Uchumi mnao lakini mnaukalia - Karume
    15. Ukimwi umekaa mahali pabaya .......... - Mwinyi
    16. Sijui kwanini Tanzania ni maskini!! - JK
    17. Intern si interest ya kitaifa - Mtasiwa (Mganga mkuu wa serikali akizungumzia sakata la Intern Muhimbili
    kugoma kutokana na kutolipwa pesa zao za posho kwa miezi kadhaa)
    18. Hapa Tanzania daktari anasoma miaka minne na wa tano ndo intern (yaani mafunzo kwa vitendo)
    - Mponda (Waziri wa afya na ustawi wa jamii ambaye si daktari wa binadamu (MD)
    19. Hizi bilioni ... ni vijisenti tu - Chenge
    20. "Msiogope madini ya Uranium kuchimbwa hapa kwenu wilayani Bahi (Dodoma). Madini
    yapo mita 3 tu usawa wa bahari, miaka yote hii mbona hamjadhurika?" - Adam Malima (Naibu Waziri wa
    Madini na Nishati, akiwatambulisha 'Wawekezaji' kwa wanakijiji)

    21. Asiyefanya kazi - afe! - Magufuli


     
  2. K

    Kituko JF-Expert Member

    #2
    Jan 16, 2012
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,947
    Likes Received: 1,087
    Trophy Points: 280
    Kila Mtu atabeba mzigo wake mwenyewe- Msuya
     
  3. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #3
    Jan 16, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    kwa nini watu wa mabwepande wanalia? kikwete.
    fungeni milango tupigane.lusinde
    ningekuwa na mamlaka kwa jinsi wabunge mlivyochachamaa jairo ningemtimua kazi.pinda.
    nisingeenda nje kuomba msaada mngekufa njaa.kikwete.
    msikubali wapinzani wanataka tuweke ndoa za jinsia moja kwenye katiba mpya ccm tunakataa. lucy nkya.
    wewe nape nani kakuambia uje igunga?unataka kutuharibia uchaguzi?................
     
Loading...