Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Haya mapenzi yananishinda.....

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by MR. DRY, Nov 16, 2011.

  1. MR. DRY

    MR. DRY JF-Expert Member

    #1
    Nov 16, 2011
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 639
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Jamani tuwapende vipi?
    Mwanaume umemaliza chuo na kupata kazi, mpenzi wako unamatarajio nae ndo kwanza anaanza chuo mwaka wa kwanza halafu anakuletea mambo ya ajabu aaagggrrrrrrrrr......
    Hivi mnataka nisiwe naenda kazi nije nikuchunge mwenendo wako hapo chuo?
    Au ndo mnatuita vibabu!!??
    Ni bora kutafuta mpenzi aliyekuwa kitaa kuliko anaesoma chuoni, jamani inaboa aaaaaaaaahhhhhhh.......!!!! Nishaumizwa mimi acha tu.
    Kama nimeandika vibaya sorry, nina hasira kweli!
     
  2. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #2
    Nov 16, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,016
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Punguza hasira,mbona yakawaida sana hayo!Ndio mapenzi ya kileo hayo.
     
  3. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #3
    Nov 16, 2011
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hv mkubwa wewe umesoma na ulikuwepo chuo, nadhan unafahamu tabia za dadazetu wengi waliofika huko huwa wanakuwaje sasa unalalamika nin tena? Kwani ulikuwa hujui?
     
  4. MR. DRY

    MR. DRY JF-Expert Member

    #4
    Nov 16, 2011
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 639
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    yaani mkuu ndo najuta kumpenda mpenzi niliyeanzanae from ground to top.nukta
     
  5. MR. DRY

    MR. DRY JF-Expert Member

    #5
    Nov 16, 2011
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 639
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    nimesha poa mkuu, bora nikatafuda mpenzi amemaliza chuo na yupo kitaa kwani atajua maisha ni nini.nukta
     
  6. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #6
    Nov 16, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    naona unataka kupaisha hiyo nukta yako.
     
  7. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #7
    Nov 17, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,592
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    Alianza nalog off akaja yoyo, sasa kuna hii ya nukta. Kuweni wabunifu. Bora ungeaiandika mwanzoni ili uwe tofauti na wenzako.
     
  8. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #8
    Nov 17, 2011
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    piga chini kama anakuletea mawenge
     
  9. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #9
    Nov 17, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,708
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    mijinga kweli wewe. yaani umri wako wote kujui maisha ya first year female students huwa yakoje? na utakufa kwa kijiba cha roho. wenzio wanajimegea kwa kuandaa madesa tu, we unachunwa kifala, looooh!
     
  10. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #10
    Nov 17, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Acha dhana potofu my dear, mpenzi kama akiamua kukutosa anakutosa tu haijalishi umetoka nae wapi au umeanza nae lini!! Pole sana ndugu hayo ndo maisha ya kimapenzi, sometimes pain and sometimes peace!
     
  11. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #11
    Nov 17, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Lakini mkuu, we umemfanyia nini hadi akuweke kando?
     
  12. AMINATA 9

    AMINATA 9 JF-Expert Member

    #12
    Nov 17, 2011
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 2,132
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    mbona yako cha mtoto uliza wazawa watakusimulia yaliyowakuta utajiona mbona ww umepetiwa
     
  13. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #13
    Nov 17, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    We achana nae,subiri kwanza amalize hcho chuo ndo akili itakaa sawa.
     
  14. mafiakisiwani

    mafiakisiwani JF-Expert Member

    #14
    Nov 17, 2011
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 456
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    mkuu usiingie sehemu kichwa kichwa utabaunsi,shauri yako.
     
  15. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #15
    Nov 17, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    mpe ushaur mwenzio juu ya kile kinachomsibu,nadhan hlo ndo la msing
     
  16. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #16
    Nov 17, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Inawezekana anapenda kula vitu DRY!
     
  17. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #17
    Nov 17, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    vitu used kibao pale kona bar nyie mnataka mambo ya vingredha u know bebi you know what i mean haya madhara yake hayo....kaa utulie sasa mchakato wa katiba mrefu huo
     
  18. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #18
    Nov 17, 2011
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,305
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    pole sana ila watoto wa chuo ndo walivyo,wanaona kama vile unawazingua..tafuta anayekaribia kumaliza au aliyemaliza chuo yaani kshacheeeeeza huko nyuma sasa anasubiri kuolewa tu...wachache wanaoanza kama wewe wanafanikiwa to stay together
     
  19. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #19
    Nov 17, 2011
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    Its complicated. Lol, hata aliyemaliza chuo utamuweza? Utakubali aje saa 3 usiku au saa 4 kisa alikuwa na mashot wake! wakati wewe ukifanya kila njia kuhakikisha unafika home mapema kukutana na mwenziwako? Utakubali akae juu yako nawewe uwe chini yake? Utakubali kujenga kwao, kusomesha wadogo zake na pengine ile hela yake ya mshahara ni siri yake wakati wako ni sharti aujue? Utakubali kuvumilia yoote hayo mazee na mengine mengi nisiyoyataja kwa hawa wadada zetu waliomaliza chuo ambao wengi wao wana ndoto nyingi zinazotegemea vipato vya wanaume?
     
  20. Evarm

    Evarm JF-Expert Member

    #20
    Nov 17, 2011
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 1,404
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Huyu sasa tutamuita "mzee wa nukta"!
     
Loading...