Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Haya hii ni Kwa Wadada-TV coming between my husband and me

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Shadow, Dec 21, 2008.

  1. Shadow

    Shadow JF-Expert Member

    #1
    Dec 21, 2008
    Joined: May 19, 2008
    Messages: 2,890
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Check out this complaint from one of you and what will be your take?

    Here is her complaint


    My husband is addicted to the news. We have been married for two years now. In the beginning, our relationship was wonderful. Lately, however, he comes home and goes straight for the TV. He watches the all the evening news bulletins and then watches CNN until 2am. On weekends when there are fewer news broadcasts, he goes through the weekend newspapers, devouring them from cover to cover. I can't stand it anymore. My friends tell me that I should not complain because I have a husband who at least comes home early everyday. Is there any remedy that can fix this unbearable situation?

    http://www.eastandard.net/relationship/InsidePage.php?id=1144001107&cid=431&
     
  2. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #2
    Dec 21, 2008
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145

    ...poor lad, i guess he's expecting 'some form of ' an appointment from the President... wapo nchi gani? :D
     
  3. Shadow

    Shadow JF-Expert Member

    #3
    Dec 21, 2008
    Joined: May 19, 2008
    Messages: 2,890
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    [B]Mambo ya Kenya ...majirani zetu hao[/B]
     
  4. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #4
    Dec 21, 2008
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Inabidi nae ajifunze kuangalia news... then watabanana hapo kwenye sofa
     
  5. M

    Mutu JF-Expert Member

    #5
    Dec 21, 2008
    Joined: Mar 30, 2008
    Messages: 1,333
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    ahahahaaaaaaaaaaaaaa this is smart
     
  6. Mtaalam

    Mtaalam JF-Expert Member

    #6
    Dec 21, 2008
    Joined: Oct 1, 2007
    Messages: 1,260
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    lol ur so clever bro...n sharp!

    watabanana hapo hapo hehehe!hala hala jamaa asije hamishia tv n magazeti kwingine where patamruhusu awe peke yake tu
     
  7. Binti Maringo

    Binti Maringo JF-Expert Member

    #7
    Dec 21, 2008
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 2,805
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Really!..that is too boring...i second that woman 100%.
     
  8. A

    Aunty Lao JF-Expert Member

    #8
    Dec 22, 2008
    Joined: Jul 7, 2008
    Messages: 215
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Jaribu kukaa naye hapo kwenye sofa mu watch tv wote, kama mambo hayalipi sasa dawa just keep yourself also busy with other things too, mpaka siku akitaka kurudi nakuongea na wewe. Maana huwezi kumlazimisha kuongea ili hali hakujibu. Na ukiona yana zidi nenda kajirushe njee bwana. Na yeye akienda ndo hapo umuulize sasa inakuwaje mkuu! We solve the problem au u kick off. Life is too short jamani. Hamna mda wa kubembelezana waliyafanyaga ma bibi zetuuuuuuuuuu!!!!!!
     
  9. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #9
    Dec 22, 2008
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,161
    Likes Received: 9,852
    Trophy Points: 280
    I do agree...to much of anything is harmful either to your health or relationship.
     
  10. Shadow

    Shadow JF-Expert Member

    #10
    Dec 22, 2008
    Joined: May 19, 2008
    Messages: 2,890
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    huyo mdada anatakiwa aamishie TV bedroom na kuangalia TV lazima ulale bed .. mchezo kwisha.
     
  11. Mhache

    Mhache JF-Expert Member

    #11
    Dec 24, 2008
    Joined: Jun 20, 2008
    Messages: 346
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ninakubaliana na yote yaliyosemwa. Kila binadamu ana mapungufu yake. Kaa na huyo mtu wako muulize nini kimemsibu, asipokujibu muitie rafiki yake wa karibu aongee nae ikishindikana waite wazazi wake ili wamuulize kuna tatizo gani. Ninadhani kwa njia hiyo unaweza kupata jibu. Bora hata huyo mtu wako anakuja nyumbani kwa wakati kwani wapo wengine wanakuja asubuhi hata watoto wanamsahau akija ni lazima ajitambulishe.
     
  12. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #12
    Dec 24, 2008
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,561
    Likes Received: 6,197
    Trophy Points: 280
    Haya mambo ya addiction yapo. Itv ilipoanza walikuwa na program ya Egoli ikianza 1:30 usiku. Wife akawa ni mgonjwa wa Egoli. Mimi nikawa naangalia DTV saa 1:30 ndio michezo. Ikifika 1:30 kila siku ni ugomvi. Japo kulikuwa na marudio Jumamosi usiku na Jumapili asubuhi, haikusaidia mpaka ikanunuliwa TV ya Pili, ndipo amani kidogo ikapatikana. Yeye anaiangalia hiyo Egoli kila siku na bado Jumamosi anaangalia tena marudio mpaka odd time, hakuna cha huduma wala cha mume.

    Ilipofika wakati wa World Cup ikawa zamu yangu naangalia mpaka analala ikifikia siku hamna mechi ya mpira ndipo unaulizia huduma za kawaida na bado unakataliwa eti endelea kuangalia mpira!.

    Na siku hizi yamekuja haya mambo ya film za Bongo, ni DVD mpaka chumbani kila filamu lazima aione na bahati mbaya mimi hazipandi bado ni ugomvi ila kukicha. Haya mambo ya TV ni balaa
    Yanatuharibia familia.
     
  13. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #13
    Dec 24, 2008
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ...I bet kuna wengine humu! "Jamii forums" comes between the spouses!

     
  14. Shadow

    Shadow JF-Expert Member

    #14
    Dec 24, 2008
    Joined: May 19, 2008
    Messages: 2,890
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145

    Pasco, pole sana. Wanasema wanandoa wanatabia ya kujenge ukuta wa Berlin bila kujijua. Mfano, wewe na mkeo matofari yenu ni magazeti, filamu za bongo , dvd, tv, mpira etc. Kila kitu kisipofanywa kwa vipimo ujenga ukuta mwisho mnajikuta mmkuwa West and East Germany, msipovunja hilo liukuta mwaweza kuta hamjuani tena na mwisho ndo kufa kwa mapenzi na kifo cha ndoa.
     
  15. BrownEye

    BrownEye Member

    #15
    Dec 24, 2008
    Joined: Jul 31, 2007
    Messages: 86
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hivi mambo ya TV, sofa, laptop, makabati ya nguo, vitabu, magazeti viatu dressing table chumbani vinatafuta nini? chumbali kinachotakiwa kuwepo ni pajama zilizoko mwilini, bed, bedsheets, domu, few soft towels pieces basi. hata barua haitakiwi chumbani. Hitu vyote hivyo vingine viishia dressing room. kama nyumba haina hiyo sehemu ya dressing room ( ili mijengo yetu ya kizamani) au mnaishi kwenye nyumba ya kupanga, then try to be decent to the real meaning of master bed room. Mambo yatakuwa poa kabisa. Otherwise mama hatakawia kuanza kufuma mikeka au vitambaa usiku kitandani
     
  16. Shadow

    Shadow JF-Expert Member

    #16
    Dec 24, 2008
    Joined: May 19, 2008
    Messages: 2,890
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Nakubaliana na wewe BrownEye....hivyo vit ukiviendekeza unaenga ukuta na kuziba mawasiliano kati ya wapenzi...unajua watu wanatakiwa kuboresha MAWASILINO KATIKA MAHUSIANO
     
  17. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #17
    Dec 24, 2008
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    ...Safi saaana, mbona humo mwake mwake kabisa!!!
     
  18. M

    Mwanjelwa JF-Expert Member

    #18
    Dec 24, 2008
    Joined: Jul 29, 2007
    Messages: 962
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35


    hahahahaha! This is very funny! Hizi ndoa zina kila aina ya mbwembwe na vituko.
     
  19. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #19
    Dec 24, 2008
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    ..Shadow, tatizo nililogundua ni kuwa sisi sijui niite waswahili au ndio waafrika tunapokuwa na wapenzi wetu suala la kuheshimu feeling za mwenza wako katika jambo fulani huwa hakuna matokeo yake kila mmoja anajitahidi kutaka aonekane yeye ni matawi ya juu na endapo hamtakubaliana basi visa huamia kwenye mambo ya msingi ya ndoa.Kwa mfano mi sioni tatizo kama mke wangu anaangalia tamthilia mpaka usiku mwingi la maana akipanda kitandani ninapohitaji haki yangu nipate sio eti mi nimechoka,same to mekama nitakuwa naangalia mpira moaka usiku wa manane sio tatizo nikiingia kilingeni mchezo kama kawa...lakini sisi sio ukiomba unaambiwa kaendelee na mpira wako huko huko!!!
     
  20. MwalimuZawadi

    MwalimuZawadi JF-Expert Member

    #20
    Dec 25, 2008
    Joined: Sep 1, 2007
    Messages: 643
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    JF wataalam, sawa Mkuu Mchongoma nimekupata
     
Loading...