Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Haya!haya,hayaw hayaw! Sasa yamekua...

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Senator p, Feb 14, 2012.

  1. S

    Senator p JF-Expert Member

    #1
    Feb 14, 2012
    Joined: Oct 27, 2011
    Messages: 283
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ile cku ya mapenz ya kinafk imewadia na kila mnafk amrudie m2 aliyewah kumtesa,na co milele ila kwa leo 2.

    Mtazamo.
     
  2. Pukudu

    Pukudu JF-Expert Member

    #2
    Feb 14, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 2,806
    Likes Received: 465
    Trophy Points: 180
    Hii ni sikukuu ya kinafki, umalaya, uzinzi, ushoga na uzandiki MAPENZI Hayana siku na siku ya wanawake kufanya dhulma kwa wanaume

     
  3. S

    Senator p JF-Expert Member

    #3
    Feb 14, 2012
    Joined: Oct 27, 2011
    Messages: 283
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwl,lakn alieianzsha hakuwa na malengo km wa2 tunavyoienz,yy aliichagua kua n cku ya kuonesha upendo kwa jamii na ndio maana ina jna lke na cvngnevyo,hii n swa na mandeladay.Lakn ss ilvyo n utata 2,hsa tz,czan km kw wenze2 wanaienz km 2navyoienz huku kwe2.
     
  4. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #4
    Feb 14, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hizi ndio sikukuu za uongo, watu wanajitungia mbinu za biashara, huku tunaingia kichwa kichwa!
     
  5. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #5
    Feb 14, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,609
    Likes Received: 2,800
    Trophy Points: 280
    Hebu edit ili usomeke vizuri.
     
  6. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #6
    Feb 14, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,313
    Likes Received: 3,111
    Trophy Points: 280
    andika ueleweke
     
  7. Kiby

    Kiby JF-Expert Member

    #7
    Feb 14, 2012
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 4,530
    Likes Received: 305
    Trophy Points: 180
    .
    Maasi ya siku hii hayakaribii hata robo ya yanayofanyika siku ya X-mass na Ramadan. Mimi kwangu kila siku ni sikuu hivyo inanisaidia kutolundika mambo yasubirie siku fulani kuyafanya. Kama ni ibaada kwa Muumba ni kila siku, upendo kwa wengine ni maisha ya kila siku nk. Huwez kuachai kula kwa mwezi mzima ili chakula kiwe kingi mwisho wa mwezi utakapokila kwa mkupuo. Utakufa!!
    .
     
Loading...