Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

haya ajira hizooo za kumwaga

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by sugi, Jan 13, 2012.

  1. s

    sugi JF-Expert Member

    #1
    Jan 13, 2012
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,248
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    serikali itaanza kuajiri walimu mwishoni mwa mwzi huu,jumla ya watakaoajiriwa ni elfu ishirini,source TBC
     
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    Jan 13, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,259
    Likes Received: 5,824
    Trophy Points: 280
    mkoa wa dsm zitakuwepo?
     
  3. MARCKO

    MARCKO JF-Expert Member

    #3
    Jan 13, 2012
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 2,267
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Habar ya saangapi? Alafu ni mtawala gani kasema?
     
  4. MBUFYA

    MBUFYA JF-Expert Member

    #4
    Jan 13, 2012
    Joined: Aug 15, 2011
    Messages: 446
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    tumeisha choka hizo ahadi, waache kuzingua watu hapa.
     
  5. M

    Mwanyava JF-Expert Member

    #5
    Jan 13, 2012
    Joined: Jul 25, 2011
    Messages: 206
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Elfu ishirini unaona nyingiiiii!!. Unajua kuna walimu wangapi wanaoingoja hiyo ajira? Ninashawishika kuamini kwamba hiyo namba ya walimu watakao ajiriwa ni kidogo mno na wengi wataendelea kubaki mtaani bila ajira.
     
  6. Laurence

    Laurence JF-Expert Member

    #6
    Jan 13, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 3,095
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Kwa mujibu wa bwana Mulugo wilaya zote za Dar hakuna hata Mwl aliepangiwa kwa maana hyo amesema lazima walimu waende vijijini sana ambako ndiko kunamahitaji ya walimu zaidi
     
  7. N

    Ngarenaro JF-Expert Member

    #7
    Jan 13, 2012
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 311
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Na iwe hivyo, Vijana wapate ajira, wadogo zetu wakaelimishwe
     
  8. wejja

    wejja Senior Member

    #8
    Jan 14, 2012
    Joined: Nov 1, 2011
    Messages: 126
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama ndo hivo inshaalah!
     
  9. s

    sugi JF-Expert Member

    #9
    Jan 14, 2012
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,248
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    Naibu waziri wa elimu
     
  10. s

    sugi JF-Expert Member

    #10
    Jan 14, 2012
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,248
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    Ni kweli maana hapo kuna certificate,diploma na degree holders,ila nlisikia ki2 kama,Fifty fifty kwa primary na sec
     
  11. MARCKO

    MARCKO JF-Expert Member

    #11
    Jan 14, 2012
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 2,267
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    KWANI SIYO HUYUHUYU KAAHIDI TAR 15 nov 2011? AU! OK, WE'RE KEEPING IT IN TOURCH!
     
  12. h

    henry mramba Member

    #12
    Jan 14, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    imekuaje dar hawajapanga jaman ndo waende kijijini na wamjin itakuaje.
     
Loading...