Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hawa watoto ndio maana wanafail aisee

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Sangarara, Feb 9, 2012.

  1. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #1
    Feb 9, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,634
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Kuna Binti mmoja kutokana na uzuri wake ililazimika abaki kwenye kumbu kumbu zangu
    tangu mara ya kwanza tukutane Dukani Jirani na Maskani yangu. Baada ya nazani nilifanikiwa
    kumuona mara ya pili akiwa amevaa school uniform ndo nikajua kwamba ni Mwanafunzi.

    Sasa Jana Jioni, baada ya kufika home nikalazimika kwenda Bar Jirani na nyumbani ili nipate
    serengeti zangu ndogo za baridi, nilipofika Bar nikakutana na Kijana mmoja mjanja mjanja
    sana, na kafunga ndoa hivi karibuni, alikuwa akiingia Bar kama mimi, na sababu hatujaonana
    muda mrefu tulipokariaba tukaanza kupeana salamu, hagi nyingi, vicheko, gonga sana mikono.
    Haya yote tulifanya tukiwa jirani kabisa na meza ambayo kuna mabinti watatu walikuwa wamekaa
    na sikuwa nimewali sababu niliishawapa mgongo pia by the time,

    Sasa Jamaa akaniuliza, vipi wife kaishajifungua, sikumjibu bali nilimtolea simu na kuanza kumuonyesha
    picha za uzao wangu, twe twins. a baby boy and a baby girl, nikamtajia na majina yao, sasa
    huku jamaa akiwaanawashangaa matwins wangu kwenye simu, nikamsikia binti mmoja katika wale watatu
    anayarudia majina ya watoto wangu, nikageuka kumuangalia, na yeye akawa ananiangalia, ikabidi nimpe
    tano (nikagonga nae) huku namuambia uko juu hayo masikio sio ya kawaida - Na alikuwa ni yule
    binti mzuri mwanafunzi. ndo apo nikagundua kumbe anapiga mvinyo pia, maswali mengi sana
    yakapita kichwani mwangu muda huo huo, lakini nika let it go.

    Then Jamaa huyu akaniambia vipi, karibu tukae mi niko na dada zangu hapa, nikakwepa, nikamueleza kuna
    mtu namsubiri tunamaongezi hivyo ngoja nikakae palee, nikamplease kidogo na yeye akanielewa.

    Cha Hajabu
    Wakati naanza Serengeti ya Pili, Yule Jamaa akaja, akaniuliza, una mfahamu yule binti, nikamuuliza yupi,
    akaniambia yule kanyoa nywele (binti mzuri), nikamueleza navyo mjua, na kwamba hata Jina wala anaishi
    wapi au kusoma wapi sijui.

    Jamaa Akafunguka
    Hoo Binti anakaa na dada yake mtaa wetu huo huo (huyu kijana anaishi mbali ha hapa kidogo), akanielekeza
    nyumba, na akaanza kunieleza anaishi na nani, ikabidi nimuwahi, kwani vipi? Hoo unajua huyu binti pale
    kaja na rafiki zake, ili mimi kaniagiza kwako. "nikasema kimoyo moyo kazi imeanza". Oooh anakufahamu
    sana, na amefurahi sana pale mlipogongesha mikono, "nikajua hili gemu kali". Oooh, na ameishaambiwa
    mke wako mkorofi sana hivyo anaomba tuhame hapa twende sehemu ingine ana maongezi na wewe.
    Nikamuuliza Jamaa, wewe unafanya nini na wale mabinti, mnaongea nao nini? Jamaa akaniambia tutaongea
    mbele, akaniuliza tunaenda wapi. nikamuambia akamuuliza huyo binti anataka twende wapi, Ile Jamaa
    anasimama tu kuelekea kwenye meza ya wale mabinti. Nikampigia simu wife aje Bar haraka sana, na fasta
    nikawaagizia ile meza vinywaji na nikalipa. Wife alipikuja nikamuambia nikamuambia nilijisau kuja na pesa
    Bar kwa hiyo kama kaja nayo anilipie bia mbili tuondoke, akakubali akalipa na tukaondoka. nikawa
    nimemkwepa Ibilisi.

    Tatizo ni kwamba, Nimeamua kutoa mchapo huu, sababu mchana huu, Nimepokea message iliyotoka kwa
    huyo binti inasema
    "Babbie, Pole na Kazi, Jana Mke wako aliharibu mipango yetu, mi nshatoka shule, naomba unieleze nikufuate
    wapi ukishatoka Job, Loving you. Jina"

    Hapa nimechanganyikiwa, namtafuta huyu rafiki yangu kwenye simu kumuuliza kwa nini kampe yule binti
    number yangu, simu haipatikani. Na ninajiuliza huyu mtoto nikimkimbia zaidi na ndio kaanza kutuma mimessage
    hili swala litajulikana kwa mama wawili sasa hivi.

    Naomba ushauli wenu, ninachokifikiria nimuelekeze sehemu tukutane alafu nimcouncil kujihepusha na haya
    mambo. Au ndio ntakuwa natenda wema kupita uwezo???
     
  2. WALIMWEUSI

    WALIMWEUSI JF-Expert Member

    #2
    Feb 9, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 2,056
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Hee, Baba wawili, hii thread inahamia nyumbani! I am waiting for you
     
  3. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #3
    Feb 9, 2012
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Sasa hapo cha kuchanganyikiwa ni nini?Kama utaki kufanya ushetani huyo binti mdogo sana wa kukushinda wewe.Wewe una uwezo wa kukataa au kukubali.Mwambie wewe hutaki kufuatwa fuatwa na atakusikia lakn ukiaanza na sauti za kike ...ohh mie sitaki bwana!!!!.....utaharibu ndoa yako hivihivi...
     
  4. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #4
    Feb 9, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,261
    Likes Received: 5,824
    Trophy Points: 280
    kimenukaaa
     
  5. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #5
    Feb 9, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,897
    Likes Received: 1,543
    Trophy Points: 280
    Dah wewe shujaa wa mwezi JF,kuna watu sasa hivi wanakulaumu kweli,we subiri!
     
  6. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #6
    Feb 9, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 180
    Trophy Points: 145
    Ndefu mno, ntasoma jioni.
     
  7. Magogwajr

    Magogwajr JF-Expert Member

    #7
    Feb 9, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 223
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    duuu! haya mpe ushauri km member wa jf then mkagombane nyumbani km wanandoa!
     
  8. sister

    sister JF-Expert Member

    #8
    Feb 9, 2012
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 7,960
    Likes Received: 2,190
    Trophy Points: 280
    na wewe mwambie hivi, we katoto sikia sitaki unifwate fwate wala unitumie hizo massage zako, au nenda kwenye mtandao wa simu anayoitumia ukaifungie namba yake asikutafute.
     
  9. client3

    client3 JF-Expert Member

    #9
    Feb 9, 2012
    Joined: Aug 6, 2007
    Messages: 726
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    yaani siamini kabisa kwamba mtu mzima kama wewe ushindwe kuhandle ka-issue kadoooogo ka kibint hako eti mpaka uombe ushauri,sasa ukikutana na mijimama iliyokubuhu ya mjini hapa si utajikuta umempeleka kwako akawe 2nd wife,sema na wewe unamtamani tu huna lolote.
     
  10. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #10
    Feb 9, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Huyu ni Juma,
    Juma ana Dada
    Dada yake Juma ni Roza...
     
  11. mtekula

    mtekula Member

    #11
    Feb 9, 2012
    Joined: Jan 19, 2012
    Messages: 79
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mpe cheupe tu ukimpa nafasi tu umekwisha wangu chezea wanawake wewe utajuta kufanya nae meeting isiyo rasmi shauri yako.
     
  12. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #12
    Feb 9, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,634
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Ninachokifikiria ni kwamba, baada ya meeting ya, kakiendelea kunisumbua naliwasilisha nyumbani mwenyewe
    wife anisaidie.
     
  13. Ambitious

    Ambitious JF-Expert Member

    #13
    Feb 9, 2012
    Joined: Dec 26, 2011
    Messages: 2,014
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Ha...ha..ha dah!! Nimekuelewa saaaana!!
     
  14. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #14
    Feb 9, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,634
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Client3
    Katika mambo ambayo namshukuru mwenyezi Mungu kwamba wakati wote huwa nayahandle kwa kufikiria badala ya feelings ni
    namna ya kuzihandle issues kama hizi, sababu ni very common kwenye maisha ya kila kitu. Mi nimeshare na wadau hii issue sababu
    nimeumizwa na matokeo ya form four yalivyo mabaya. I will give you a very positive feedback, hofu yangu ni kama atabadirika tabia
    moja kwa moja.
     
  15. M

    Mundu JF-Expert Member

    #15
    Feb 9, 2012
    Joined: Sep 26, 2008
    Messages: 2,713
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Juma anasema
    Tia chai Roza
    Tia maziwa
    Tia Sukari...
     
  16. Vaislay

    Vaislay JF-Expert Member

    #16
    Feb 9, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 4,511
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    mwambie akukome baba twins
     
  17. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #17
    Feb 9, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,634
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Hii ni confrontation: Binti ananipigia simu kuniuliza kama nimepata message yake, nimemuambia nimetapa. kakata simu,
    the kanitumia message nimjibu. Wazazi tunakazi.
     
  18. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #18
    Feb 9, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,549
    Likes Received: 912
    Trophy Points: 280
    I wiil be back soon!
     
  19. J

    Jrafiki Member

    #19
    Feb 9, 2012
    Joined: Dec 23, 2011
    Messages: 75
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ujana unakusumbua wewe.
     
  20. S

    Shansila Senior Member

    #20
    Feb 9, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 189
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mtoa mada,ni PM namba ya huyo dogo ili nimcounsel,humtendei haki huyo dogo.
     
Loading...