Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hawa Voda vipi!!?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Infopaedia, May 10, 2012.

  1. Infopaedia

    Infopaedia JF-Expert Member

    #1
    May 10, 2012
    Joined: Oct 28, 2011
    Messages: 670
    Likes Received: 143
    Trophy Points: 60
    Kuna msg napokea mara kwa mara. Huwa zinasema ''mlio wangu niliochaguwa umewekwa upya''. Mwanzo i did'nt care. Coz sikuwahi kujiunga na hizo huduma. Siku moja nikaona msg ''mlio wako uliochaguwa haujawekwa tena sababu account yako haina credit ya kutusha''. And i was like Whaaaat!!!! Kumbe huwa wanakata pesa. Damn!! Ugly enough, kila nikitaka kuongea na customer care ili wasitishe huu ''wizi'', customer care wako busy. Jamani, nifanye nini sasa????
     
Loading...