Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hawa ndio wabunge waliopiga "Vote of no confidence" kwa Waziri Mkuu TZ

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kakke, Apr 22, 2012.

  1. Kakke

    Kakke JF-Expert Member

    #1
    Apr 22, 2012
    Joined: Dec 4, 2010
    Messages: 1,717
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    [h=3][/h]

    [​IMG]
     
  2. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #2
    Apr 22, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mods unganisheni hizi threads.
    OTIS
     
  3. Eng. Y. Bihagaze

    Eng. Y. Bihagaze Verified User

    #3
    Apr 22, 2012
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 1,474
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Safi,
    Mwakilishi yeyote mwingine mzalendo ambaye hakuonekana kwenye karatasi hili la majina tafadhali atueleze sababu mapema Kabla wananchi hatujachukua maamuzi magumu Kwa wasaliti wetu
     
  4. G

    Gagnija JF-Expert Member

    #4
    Apr 22, 2012
    Joined: Apr 28, 2006
    Messages: 5,548
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Kafulila na mama Buyogera kulikoni?
     
  5. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #5
    Apr 22, 2012
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    tuweke tumaini tu kuwa saini zINAZOHITAJIKA NI 70! Si ndio utaratibu unavyotaka? Tusiwalaumu wasioweka kwa sasa. Tutawalaumu pale hoja imefikishwa kwa Spika halafu hawakutimiza wajibu wao wa kupiga kura ya kutokuwa na imani na Waziri Mkuu
     
  6. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #6
    Apr 22, 2012
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,541
    Likes Received: 422
    Trophy Points: 180
    Du angekuwepo jembe Lema orodha ingesogea kidogo
     
  7. P

    PETER NYAMWERO Member

    #7
    Apr 22, 2012
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 54
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sio vote of no confidence bali ni idadi ya kupeleka hoja ya kupiga vote of no confidence
     
  8. N

    Ndikwega JF-Expert Member

    #8
    Apr 22, 2012
    Joined: Feb 1, 2012
    Messages: 3,833
    Likes Received: 965
    Trophy Points: 280
    55 na 64 as if the same person kulikoni?
     
  9. Chilli

    Chilli JF-Expert Member

    #9
    Apr 22, 2012
    Joined: Jul 17, 2011
    Messages: 1,635
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Hakuna jinsi ya kuizoom kidogo hii list. Kwa tunaotumia vimeo ni dhahama tul balaa!
     
  10. Kiby

    Kiby JF-Expert Member

    #10
    Apr 22, 2012
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 4,530
    Likes Received: 305
    Trophy Points: 180
    Tusiwalaumu sana wasioweka sign kwani hao sometimes ni waoga ila wakiisha kupata mtu wa kumfunga paka kengele, hujitokeza kwa kasi na kusababisha athari ambayo hakuna wa kuweza kuizuia. Maadamu wamepatikana 70 kama sheria inavyoelekeza basi katika upigaji kura ambao ni wa siri, hakuna ubishi kwamba Pinda atang'olewa kwa asilimia zaidi ya 80.
    .
     
  11. sosoliso

    sosoliso JF-Expert Member

    #11
    Apr 22, 2012
    Joined: May 6, 2009
    Messages: 6,904
    Likes Received: 314
    Trophy Points: 180
    55 - Mbunge wa Mahakama..

    64 - Mbunge anaewakilisha Chama kipya.. Au..?
     
  12. C

    Chintu JF-Expert Member

    #12
    Apr 22, 2012
    Joined: Feb 4, 2011
    Messages: 2,416
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Kwa Kafulila, tatizo ni hapo kwenye jina la chama- anaweza tu kuandika -PRIVATE, au Mahakama:smile:
     
  13. Yummy

    Yummy JF-Expert Member

    #13
    Apr 22, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 1,801
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Mhe. Cheyo vipi?
     
  14. B

    Bigman 2012 Member

    #14
    Apr 22, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 65
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hapo tumeshawajua waheshimiwa waliotusaliti wakati walikuwa wakali ktk kuchangia hoja
     
  15. kanene

    kanene Member

    #15
    Apr 22, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 52
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    uko makini sana mkuu............:A S 41:
     
  16. m

    massai JF-Expert Member

    #16
    Apr 22, 2012
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 655
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    uzee na uoga ni sawa na uji na mgonjwa wanavyoendana.msimlaumu sana muwe mnaangalia hali za watu.wakulaumiwa sana ni wabunge vijana ,inamaana wamekata tamaa au hawajui kinachoendelea au kutokujiamini
    na mambo kama hayo
     
  17. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #17
    Apr 22, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,349
    Likes Received: 1,038
    Trophy Points: 280
    Mbona kuanzia 56 wananza na Mhe. wengine siyo wahesshimiwa? Silipendi neno hilo.
     
  18. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #18
    Apr 22, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,349
    Likes Received: 1,038
    Trophy Points: 280
    Cheyo si ndiye mwenyekiti wa PAC mimi nilidhani yeye angekuwa wa kwanza akafuatiwa na Mrema (LAC) na kisha Zitto wa POAC. Hawa ndio wadau wenyewe wa CAG na taarifa iliyozaa hiyo chokochoko ni taarifa ya CAG. Kukosekana kwa Cheyo kumenifanya nijihoji maswali lukuki.
     
  19. N

    Njangula Senior Member

    #19
    Apr 22, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 179
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    It is just a petition to get permission for vote of no confidence
     
  20. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #20
    Apr 22, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Hili itasambaza kwa wananchi wote,Hukumu yake itakuwa 2015.Ambaye jina lake halipo hapa naye asile!Safi sana Makamanda wa Ukweli siyo wanaojiita wapambanaji wa Kichina!
     
Loading...