Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hawa nao watahitaji mkopo wa elimu ya juu!!

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Eyoma, Sep 20, 2012.

  1. E

    Eyoma Senior Member

    #1
    Sep 20, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 166
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    • napata shida na falsafa yetu ya elimu. badala ya kufanya usimamizi huu mkali wakati wa kufundisha, tunafanya wakati wa mtihani ambao malengo yao ni kuwachuja wanafunzi. swali, sasa wakifeli tunawapeleka wapi? mfumo huu si rafiki kwa misha ya sasa. we need a competence based system amabyo mwanafunzi atakuwa na maks za kila siku wakati wa kujifunza na huu mtihani wa mwisho kutokuwa na maks nyingi kama ilivyo sasa. Elimu si tu kufaulu huu mtihani, ina maana pana zaidi ya hiki tunacho fanya hapa. HAYA MATESO JUA KALI JAMANI LOH!

    Akili ku-mkichwa acha wale wa english medium waongoze kwa kufaulu feki..mtihani mwema majembe yangu ya shule za "KAYUMBA"hebu na nyie Serikali muwe makini mpaka leo ivi kweli? Darasa la saba hawa jamani..enz zetu L.Y BEST WISHES




    wakuu huo ndo udhibiti wa mtihani kwa wanafunzi std 7.Jua lao hilo.alafu tutegeme waende vyuo vikuu na kupewa mikopo.tupia maoni juu ya hilo
     

    Attached Files:

Loading...