Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hawa Ghasia ni mchovu kuliko hata Adam Malima?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mngendalyasota, May 6, 2012.

  1. M

    Mngendalyasota Senior Member

    #1
    May 6, 2012
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 171
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    WanaJF, ktk mambo yanayonitia kichefuchefu ni uteuzi wa Hawa Ghasia kuwa waziri wa TAMISEMI, huyu mama ni kilaza mnoo, wizara hii ni ngumu kuliko zote hasa kwa aina ya mawaziri waliopo CCM na pia ndo yenye impact ya moja kwa moja kwenye maisha ya Watanganyika. Kwenye utumishi huyu mama alishindwa kabisa!!!! Anachozidiwa huyu mama na Adam Malima ni kwamba Adam hajijui kabisaa siku zote kama ana dhamana kubwa aliyopewa na rais ya kuwatumikia Watanganyika yeye ni kuchekacheka tu akiwa ndani ya mjengo na kutoa majibu mepesi.
     
  2. m

    mzeelapa JF-Expert Member

    #2
    May 6, 2012
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 988
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    Mambo gani aliyoshindwa tuweze kukuunga mkono? Tujuze basi..
     
  3. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #3
    May 6, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,405
    Likes Received: 914
    Trophy Points: 280
    Me naona huyo mama hiyo wizara inamfaa sana,si alikuwa afisa mipango Halmashauri ya Geita? Ngoja tumpe mda tuone tusitangulize lawama mbele kabla hatujaona utendaji.
     
  4. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #4
    May 6, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    aaah mi naona sijui aliokotwa wapi. full mazingaombwe
     
  5. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #5
    May 6, 2012
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    jk analipa fadhila...msimlaumu ila mjilaumu kwa kumchagua kuwa rais...
     
  6. Shinto

    Shinto JF-Expert Member

    #6
    May 6, 2012
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 1,782
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Wengi wanachukia hijabu yake hamna lingine! Lete ushahidi wa uchovu wake! Mama ni msomi wa level ya masters na ni mchapakazi mahiri!
     
  7. commonmwananchi

    commonmwananchi JF-Expert Member

    #7
    May 6, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 1,686
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Hawa ghasia ni dada wa salma k****te je ulikuwa hulijui hilo,halafu malima mbali na ukigogo wa baba yake lakini pia Di*i nayo imetumikaebu fikiria Ngeleja amewajibishwa na pia rais ametuambia wananchi kwamba hata maafisa wandamizi wizarani wlikowajibishwa mawaziri nao wachukuliwe hatua ikiwa ni pamoja na kushtakiwa ikibidi,kulingana na ushahidi.hapa nafikiri ni pamoja na katibu wakuu,
    Sasa inakuwaje malima naibu waziri tena mwenye skendo ya ziada ya kibiwa gesti na inayesemekana kuwa mwanamke hawara.tena anakutwa na kiwango kikubwa cha fedha za kigeni na na za ndani pia, silaha mbili moja ikwa ya kivita halafu yeye anaachwa tena anapewa wizara nyeti ya kilimo kwanza ambayo ndio uti wa mgongo wa commonmwananchi.?

    Kwa hali ya kawaida huyu hii skendo ilitosha kumfanya awajibike siku ile aliyotoka pale hotelini morogoro asubuhi.kwa hiyo hapa tuanaona kabisa tatizo la nchi hii ni pamoja na watendaji wa rais kuwa wabovu lakini pia tabia ya rais wetu ndio tatizo la msingi!
     
  8. M

    Moony JF-Expert Member

    #8
    May 6, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 1,583
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    shemeji
     
  9. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #9
    May 6, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,696
    Likes Received: 4,404
    Trophy Points: 280
    Shemeji yake baba nanihiii
     
  10. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #10
    May 6, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    hilo nalo neno..
     
  11. commonmwananchi

    commonmwananchi JF-Expert Member

    #11
    May 6, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 1,686
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Alichapa kazi lini na wapi.lete vielelezo sio blah blah
     
  12. Ileje

    Ileje JF-Expert Member

    #12
    May 6, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 3,340
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Mama huyu ana kiburi na kujiamiani sana kwa kuwa anajua analindwa na 1st lady!

    Kumbuka aliwahi kuwaambia watumishi wote wa serikali ni vihiyo wakati watumishi wakidai maslahi bora ya kazi!
     
  13. k

    kajugu Senior Member

    #13
    May 6, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 118
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    badala ya kujadili utendaji wake mnajadili private issues .km hamna la kusema nendeni beach basi.
     
  14. magessa78

    magessa78 JF-Expert Member

    #14
    May 6, 2012
    Joined: Sep 28, 2009
    Messages: 271
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mama salma alikulia na kutunzwa na familia ya hawa ghasia.wamekuwa pamoja.wana undugu wa mbali kidogo lakini 1st lady ndo mpiga debe wake na hata afanye madudu gani msitegemee ataondolewa..
     
  15. T

    Tikerra JF-Expert Member

    #15
    May 6, 2012
    Joined: Sep 3, 2008
    Messages: 1,702
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Huyu binti ni kilaza kama alivyo Malima.Wote wamepewa uwaziri kiushkaji tu,hamna kitu.
     
  16. a

    afwe JF-Expert Member

    #16
    May 6, 2012
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 4,052
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    kateuliwa kwa uropokaji wake tu
     
  17. T

    Thesi JF-Expert Member

    #17
    May 6, 2012
    Joined: Aug 8, 2010
    Messages: 998
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Ukweli nimetamani kukushushia matusi lakini busara yangu imenizuia. Hivi wewe kuwa afisa mipango wa wilaya inalingana na kuongoza wizara muhimu kama hiyo?
    Mimi hiki kitu kilinishangaza sana. Kumteua Hawa Ghasia kuwa waziri wa TAMISEMI? My God. Hakuna wizara muhimu kama hii kwa huduma za serikali na wananchi. Kwa makosa ya kipumbavu kama haya ccm itaendelea tu kujichimbia kaburi. Hii ndio wizara inayounganisha wananchi na serikali. Hebu angalia Kenya wanavochukulia wizara hii kwa umakini mkubwa. Mtu anayeshikilia wizara hiyo ni mtu makini kwelikweli. Siyo mtu yeyote tu.
     
  18. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #18
    May 6, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,318
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Kuna Mdogo wake humu jamvin anafanyakazi mzumbe Kama IT alimpa pande la kusoma masters uk kwa kutumia scholarship za utumishi ndiye anayemtetea humu. Anatumia id kichomiz
     
  19. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #19
    May 6, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,318
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Halafu huyu mama alivyo mafia kampeleka mume wake ubalozi india Kama accountant Huku akiwa anajua ni mlemavu wa mguu kwa maana nyingine ni chiba. Ili aweze kujirusha
     
  20. i

    iMind JF-Expert Member

    #20
    May 6, 2012
    Joined: Mar 27, 2011
    Messages: 1,837
    Likes Received: 262
    Trophy Points: 180
    Eti ni IT, mtu atakuwaje IT. Usimuhisishe Ghasia wa Mzumbe na huyu mama. After all kama mtumishi wa mzumbe alikua eligible kupata scholarship za utumishi.

    Binafsi sijui utendaji wake, lakini katika kipindi chake utumishi wa umma umekosa msisimko, na kuplteza mvuto kwa watumishi. ikiwa ni pamoja kurudisha mambo ambayo mkapa alikua ameyaboresha kupitia miradi ya psrp. Hakuna reforms za maana zilizofanyika katika kipindi chake.
     
Loading...