Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hatujaiwasha Mitambo Ya Dowans: Tanesco.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mchonga, Feb 23, 2011.

  1. mchonga

    mchonga JF-Expert Member

    #1
    Feb 23, 2011
    Joined: Dec 3, 2006
    Messages: 1,223
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    [​IMG]


    Mkurugenzi Mkuu wa Shirika la Ugavi wa Umeme Tanzania(TANESCO),William Mhando(Kulia) akizungumza na waandishi wa habari,leo katika Ofisi Ndogo za Bunge,Dar es Salaam,ambapo akanusha habari kuwa mitambo ya ya kufua umeme ya Dowans imewashwa ili kusaidia kupunguza mgawo wa umeme.(Picha:Richard Mwaikenda)
     
  2. M

    Mkeshaji JF-Expert Member

    #2
    Feb 23, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,264
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Ulitegemea wasemeje?
     
  3. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #3
    Feb 23, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Mgao umepungua kidogo,so ndo mvua?
     
  4. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #4
    Feb 23, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Labda wamemshitukia January anataka kuwaingiza mkenge.
     
Loading...