Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hatimaye TUNISIA yafanya uchaguzi huru tangu ilipopata uhuru mwaka 1956

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by TUMBIRI, Oct 23, 2011.

  1. TUMBIRI

    TUMBIRI JF-Expert Member

    #1
    Oct 23, 2011
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 1,934
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
  2. S

    SEAL Team 6 JF-Expert Member

    #2
    Oct 23, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 655
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tunashukuru kwa taarifa mkuu, tungeomba kujua kama ucheleweshwaji wa matokea utajitokeza na kukimbia na masanduku ya kura kama ilivyotokea Songea, pamoja na Umafia wa Igunga na uchakachuaji wa kura endapo vitajitokeza huko Tunisia. Tunasubiri kwa hamu mkuu.
     
  3. D

    Dopas JF-Expert Member

    #3
    Oct 23, 2011
    Joined: Aug 14, 2010
    Messages: 1,149
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Tunajifunza kuwa kwa vile ccm imejisahau mno, mbinu za Tunisia na nchi nyingine za kiarabu zinaweza kutusaidia kupata Uhuru wetu tena kutoka mikononi mwa mafisadi.
     
Loading...