Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hatimaye Post za walimu zatoka.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mzee wa Rula, Jan 16, 2011.

  1. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #1
    Jan 16, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Baada ya serikali kulaumiwa kuwa imeshindwa kuajiri walimu waliohitimu leo baadhi ya wahitimu wa fani mbali mbali wamepangiwa post zao. Ni kipindi cha wahitimu kulia na kukenua meno kutokana na post zitavyokuwa zimekaa.
    Nawashauri wengi msikmbile kuacha kazi nendeni mpaka maeneo mliyopangiwa ili mjifunze vitu kuliko kuacha ajira kwa kusikia tu maneno.
    Bofya hapa kwa habari zaidi. WELCOME TO MINISTRY OF EDUCATION AND VOCATIONAL TRAINING OFFICIAL WEBSITE:::::::::
     
Loading...