Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hatimaye MS Ang'olewa kimoja

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by KakaKiiza, Jan 8, 2011.

  1. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #1
    Jan 8, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,573
    Likes Received: 985
    Trophy Points: 280
    Habari za uhakika nikwamba yule msumbufu no,1 MS(MARALIA SUGU)Ameng'olewa hapa JF baada yakuonekana mwelekeo wake ulikuwa mbaya wa wakugawa watu!Si raia halali wa JF.Kuanzia leo.
     
  2. P

    Penguine JF-Expert Member

    #2
    Jan 8, 2011
    Joined: Nov 29, 2009
    Messages: 957
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 60
    Atakuja kivingine Kaka.
     
  3. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #3
    Jan 8, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    I will miss the Dude, sometimes mawazo ya ajabu pia yanawakilisha jamii yetu.
     
  4. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #4
    Jan 8, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    hizo ni kachumbari fleva za mawazo wasingemtoa
     
  5. Kiraka

    Kiraka JF-Expert Member

    #5
    Jan 8, 2011
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 2,126
    Likes Received: 242
    Trophy Points: 160
    Si alisema yuko busy anasoma masters sijui..naona hatajali yuko nje anasoma.... i will miss his controversial, annoying, some time very awkward and chokonozi postings, MS!!
     
  6. Ms Judith

    Ms Judith JF-Expert Member

    #6
    Jan 8, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 2,568
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    nafikiri wamrudishe tu, huwezi kuwa na watu wanaokubaliana kila kitu popote duniani
     
  7. Kiraka

    Kiraka JF-Expert Member

    #7
    Jan 8, 2011
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 2,126
    Likes Received: 242
    Trophy Points: 160
    Kweli kabisa Juddy
    Ila kuna kipindi jamaa alikuwa anabore acha tu... ila inafurahisha the way we differ in our thinking and approaches!!
     
  8. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #8
    Jan 8, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Anajipanga kivingine we subili lakini tunashukuru kafungiwa maisha
     
  9. Brooklyn

    Brooklyn JF-Expert Member

    #9
    Jan 8, 2011
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 1,452
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    mi sijafurahishwa na yeye kupigwa ban ya maisha! Jamii yenye afya bora ni ile inayoheshimu utofauti wa mawazo! Ukiona hata ndani mke wako mnakubaliana ktk kila kitu, ujue mmoja wapo hana haja ya kuwepo kabisa! JF tusifike huko, hatutofautiana na CCM ya JK!
     
  10. D

    Discoverer Member

    #10
    Jan 8, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    duh!! Najua atachange identity na atarudi ki vingine.
     
  11. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #11
    Jan 8, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Kasema Harudi tena!
     
  12. Didia

    Didia JF-Expert Member

    #12
    Jan 8, 2011
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 703
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 45
    Maoni mengine yanatupotezea mda. MS alikuwa akipotesa mda mwingi wa wana JF kumpa elimu. Mwanafunzi kilaza kama MS ku-disco ni razima maana haelewi. MS hajui hata kulinda maslahi yake binafsi achilia mbali maslahi ya jamii. Sikuzote amepambana kulinda maslahi ya mafisadi na wahafidhina bila kutambua kuwa anahatarisha maslahi yake. Naimanisha maslahi ya kutoa maoni.

    Najua atakuja kivingine na bila shaka ameshakuja, uzuri anaweza kutambuliwa hata ukifumba macho na kusomewa alichokiandika. Namaanisha MS network.

    Ndugu zangu msiombe kukutana na MS live mutatapika. Anajiwasilisha kwenye jamii kama mtu msomi na muelewa anayefahamu mstakabili wa taifa. Hafichi upumbavu wake hata akitukanwa live. Kuna MS mmoja pale UDSM-Ubungo Hostel ukimuona utashangaa. Eti nimsomi anafanya PhD. Licha ya wasomi wenzake kumuelimisha huwa haelimiki. Sikumoja katika kueneza upuuzi wake (dhidi ya Dr. Slaa) katika kundi la wananchi wa wakaida ambao hupenda kuwindowshop habari za magazeti mbele ya hostel hiyo alijikuta akihadhirika. Mwananchi mmoja wa kawaida alisema "toka hapa msomi gani wewe kawadanganye wajinga wenzio" . Kwa uzoefu huo nilikuwa sioni sababu MS aendelee kupoteza mda wa wanajukwaa.
     
  13. coscated

    coscated JF-Expert Member

    #13
    Jan 8, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 1,184
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    toba
     
  14. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #14
    Jan 8, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    mimi nijuavo hakimu au jaji hawezi kutoa hukumu bila kusikiliza pande zote mbili yaani mdai na mdaiwa au mshtakiwa na jamhuri labda tu kwa kesi za madai inatokea kukawepo na hukumu ya upande moja au jinai kama mshtakiwa hajatokea mahakamani.sasa huyu bwana alipaswa kuachwa ili tuendelee kuchambua pumba na mbichi zake. KUmtoa haitosaidia sana kwani si lazima kumsoma mawazo yake.huu bwana lazima atakuja kivingine ila tunaomba ajibadilishe kimawazo awe anatoa mawazo ya kujenga jamii asiwe kama yule bwana anaejiita mkereketwa wa CCM aliohojiwa na BBC kuhusu katiba mpya akaongea upuuzi na upupu wa hali ya juu wakati alipowekwa meza moja na MH MNyika.
     
  15. kiraia

    kiraia JF Gold Member

    #15
    Jan 8, 2011
    Joined: Nov 20, 2007
    Messages: 1,562
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    MS ni kinyonga kwa hiyo tuko naye na tutaendelea kuwa naye daima.
     
  16. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #16
    Jan 8, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    aisee alikuwa anakera sana! Yan pa1 na kwamba ni uhuru wa kutoa maoni mm bnafsi alkuwa anankera mno. Kuna wkt nksoma post zake najckia kulia kbsa. Aje kvingine lakin abadilike!
     
  17. m

    mbongopopo JF-Expert Member

    #17
    Jan 8, 2011
    Joined: Jan 24, 2008
    Messages: 1,113
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    atarudi kivingine na akirudi mkamfunga atarudi tena cha muhimu kama mnaweza trace ip address yake anayotumia mara kwa mara inaweza kuwa ndio ya hm na kui blobk
     
  18. Monstgala

    Monstgala JF-Expert Member

    #18
    Jan 8, 2011
    Joined: Aug 25, 2009
    Messages: 1,069
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 135
    Kuna vijukuu vyake kibao viko humu tayari... Nivitaje?
     
  19. M

    Mdondoaji JF-Expert Member

    #19
    Jan 8, 2011
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 5,102
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Sounds interesting what happen to the idea of freedom of speech?? or the Slogan of WE DARE TALK OPEN is no longer there????
     
  20. Edward Teller

    Edward Teller JF-Expert Member

    #20
    Jan 8, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3,768
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    asingepewa ban moja kwa moja-hata kama alikuwa anaboa au ana matazamo tofauti ya wengi,alitakiwa aachwe tu azungumze,hio ndo cost ya uhuru wa kuongea,si wote watakuwa na point za kufurahisha jamii,MS namchukulia kama hawa vichaa tulionao huku mtaani,hata kama wanatuboa,but ni part ya jamii yetu-hatuwez kuwauwa ka sababu eti wanatuboam as long hata sisi tunaweza boa wengine,bora aachwe nae aseme
     
Loading...