Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hatimaye mchakato wa kuzindua rasmi Tawi la CHADEMA umekamilika

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by amba.nkya, Dec 28, 2010.

  1. amba.nkya

    amba.nkya JF-Expert Member

    #1
    Dec 28, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 402
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Harakati ya mabadiliko ya kweli huanza kama wazo la mtu mmoja na kutoa ushawishi na msukumo kwa wengine kama kikundi na mwishowe jamii kwa ujumla ikiunga mkono wazo husika.
    Itakumbukwa kuna Post moja nilibandika hapa JF yenye kusudio la kuanzishwa Tawi la CHADEMA kwa lengo la kuimalisha CHADEMA at grass root level ili kuleta maendeleo ya dhati kwenye nchi yetu.
    Nashukuru kwa baadhi ya wanajamvi walionipa support juu ya mchakato huo.
    Kati ya taratibu za kuanzisha tawi ni kuwa na wanachama 30, lakini tangu kuanza kwa zoezi la kuhamasisha wakazi wa eneo husika idadi imefika zaidi ya 120, hivyo kukikidhi mahitaji ya kuanzishwa kwa Tawi hilo ambalo litakuwa Mavurunza, kwenye kata ya Kimara, jimbo la Ubungo. Tawi hilo litazinduliwa wakati wowote mapema mwezi ujao Januari, 2011 kutegemea ratiba ya viongozi wa Chama.

    Nawasilisha………
     
  2. spencer

    spencer JF-Expert Member

    #2
    Dec 28, 2010
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 2,195
    Likes Received: 576
    Trophy Points: 280
    ThanK You:A S 41:
    Very:A S 41:
    Much:A S 41:
     
  3. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #3
    Dec 28, 2010
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,269
    Likes Received: 1,264
    Trophy Points: 280
    Well done
     
  4. Saharavoice

    Saharavoice JF-Expert Member

    #4
    Dec 28, 2010
    Joined: Aug 30, 2007
    Messages: 2,543
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Heshima kwako mkuu.
     
  5. Gurudumu

    Gurudumu JF-Expert Member

    #5
    Dec 28, 2010
    Joined: Feb 5, 2008
    Messages: 2,350
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hilo inabidi afungue rais wa ukweli
     
  6. Kiresua

    Kiresua JF-Expert Member

    #6
    Dec 28, 2010
    Joined: May 13, 2009
    Messages: 1,195
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Wel done, keep the fire burning
     
  7. jino kwa jino

    jino kwa jino JF-Expert Member

    #7
    Dec 28, 2010
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 769
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    tutakuja
     
  8. K

    Kagalala JF-Expert Member

    #8
    Dec 28, 2010
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 2,350
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Hongera sana. Keep it up. Peoples Power!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  9. z

    zamlock JF-Expert Member

    #9
    Dec 28, 2010
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 3,822
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    hongera sana kamanda na sisi tegeta tunamchakato huo
     
Loading...