Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hatimaye JK achemsha tena kumbukumbu za mashujaa!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Maskini Jeuri, Jul 25, 2011.

  1. M

    Maskini Jeuri Member

    #1
    Jul 25, 2011
    Joined: May 9, 2011
    Messages: 80
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wakuu nawasalimu sana.
    Leo tena mkuu wetu wa nchi katika hali ambayo ni ya kizembe
    Kaaga na kushuka kwenye jukwaa akiwa amesahau kabisa kuwa
    Ameongozana na viongozi wenzake wa nchi. Alipofika chini ya
    Jukwaa ndipo anakumbuka mabwana wenzie, kwa haraka na aibu
    Akarudi na kuanza kuwaita mmoja mmoja kuwasalimia wadanganyika
    aliwaita makamu wake, kisha Shein, pia balozi lakini ccm B hakuwepo.
    Kumbu kumbu imefana ila karibu brother angeleta dosari. Kwani hana to do
    List?
    Nawasilisha!
     
  2. N

    Nyakarungu JF-Expert Member

    #2
    Jul 25, 2011
    Joined: May 1, 2011
    Messages: 439
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 45
    Du!!! pole jk kwa hali hii inayokusibu, wataalam wa mambo ya afya na psychology hawawezi kukulaum kabisa.
    Si bure hata usahau kumtambulisha makamu wako na Rais wa Zanzibar!
    Kwa kweli ningeweza kukufikia haraka ningekuomba uachie nafasi hiyo japo kwa mwaka mmoja ili hali yako ya irudi kawaida.
    Hii ni demage ya cotex inayoratibu matendo yasiyo ya hiyari na inaingiliana na pon inayoratibu utashi.
    Sijui nini kinasababisha apate hali hii, pengine ni kuhusu umeme, au jairo au lowassa!!! SIJUI
     
  3. Arafat

    Arafat JF-Expert Member

    #3
    Jul 25, 2011
    Joined: Nov 17, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 0
    Bora hasinge rudi maana kurudi ndio kunaonyesha kuwa alisahau, bora angejifanya kuwa ndio mtindo wake badala ya kuonyesha kuwa hana kumbukumbu, Nadhani sasa hivi nchni inaongozwa na Luhanjo na watu wake.
     
  4. M

    Maskini Jeuri Member

    #4
    Jul 25, 2011
    Joined: May 9, 2011
    Messages: 80
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pia muda mwingi askari alimshikilia bega
    kwa nyuma akiwa amesimama. Doc mshaurini
    Apumzike pengine anaumwa. Aachie wenye
    Nguvu ya hoja wafanye kazi.
     
  5. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #5
    Jul 25, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    aaachie hahhaha kazi sana hasa kwamswahili mpenda sifa na totooozi!
     
  6. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #6
    Jul 25, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,912
    Likes Received: 1,370
    Trophy Points: 280
    alikuwa anawahi airport anaona wanamchelewesha...miguu inawasha
     
  7. Laurence

    Laurence JF-Expert Member

    #7
    Jul 25, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 3,095
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Nimemuona huyu baba kasahau kutaja wenzie,huu ni msongo wa mawazo lakn amewaalika wana Mtwara waonane nae baadae mchana then watazungumzia mambo mbalimbali mfano Umeme,barabara so wadau mliepo hapo Mtwara msisahau kuleta atakayosema huyu mzee mana najua kaishiwa kwa sasa
     
  8. Dr wa ukweli

    Dr wa ukweli JF-Expert Member

    #8
    Jul 25, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 888
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    jamani anawahi msibani kuomboleza!
     
  9. vivian

    vivian JF-Expert Member

    #9
    Jul 25, 2011
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 1,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Vasco dagama ndio nani tena?
     
  10. Esperance

    Esperance JF-Expert Member

    #10
    Jul 25, 2011
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 364
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyu prezidaa anahitaj adequate rest, yeye kila siku kiguu na njia. Na alikuwa anapepesuka.
     
  11. Esperance

    Esperance JF-Expert Member

    #11
    Jul 25, 2011
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 364
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nani kafariki tena??
     
  12. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #12
    Jul 25, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Akipaa siku nyingine aende kimojaa asirudi maana hana msaada...
     
  13. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #13
    Jul 25, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Ki kwete
     
  14. Ben Saanane

    Ben Saanane Verified User

    #14
    Jul 25, 2011
    Joined: Jan 18, 2007
    Messages: 14,605
    Likes Received: 3,507
    Trophy Points: 280
    Hali ya kawaida tena mkuu? hapo ndiyo yuko katika hali ya kawaida mkuu.......hajawahi na hatawahi kuwa better than alivyo sasa.Otherewise it'll just remain a miraculous anticipation......

    Sijui kama kuna siku alishawahi kuonyesha uwepo wa kumbukumbu.....I mean ni lini alishawahi kuonyesha kukumbuka anyways?
     
  15. M

    Maskini Jeuri Member

    #15
    Jul 25, 2011
    Joined: May 9, 2011
    Messages: 80
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    The explorer, Yule anaekagua dunia na ile ndege yetu! Haumjui?Pole!
     
  16. MVUMBUZI

    MVUMBUZI JF-Expert Member

    #16
    Jul 25, 2011
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 4,539
    Likes Received: 172
    Trophy Points: 160
    Binti, binti, binti, ina maana wewe u mgeni katika huu mtandao? Tanzania ime qualify kumpata VASCO DA GAMA II wake original.
     
  17. Esperance

    Esperance JF-Expert Member

    #17
    Jul 25, 2011
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 364
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mkuu unarusha jiwe gizani.
     
  18. M

    Maskini Jeuri Member

    #18
    Jul 25, 2011
    Joined: May 9, 2011
    Messages: 80
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Crash, mie nitagaramia free pass ya kule atachaguaKuishi na ticket as hiyo jet ataacha hapa hap as Hatakuwa rais tena. Tukishindwa kuiendesha hakuna kuita kaburu bora tuipark! Kwani inaleta hasara tupu.
     
  19. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #19
    Jul 25, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,782
    Likes Received: 510
    Trophy Points: 280
    Kama hajui ni kwanini wananchi wake ni masikini kwanini asiwasahau na hao viongozi wenzake?
     
  20. S

    SURUMA JF-Expert Member

    #20
    Jul 25, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,895
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Explorer Al-maarufu katika historia ya dunia!! SIFA KUBWA ya Vasco ilikuwa KUSAFIRI SEHEMU MBALIMBALI za dunia......Kwa mwenendo wa KIONGOZI wetu wa taifa na safari zake...Naamini utajua nani VASCO..Nahitimisha
     
Loading...