Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hatimaye CCM wasalimu amri Ubungo

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by watarime, Nov 2, 2010.

  1. w

    watarime Senior Member

    #1
    Nov 2, 2010
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 105
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Waha JF kwa habari za uhakika nilizo nazo toka Royola Mh Munyika ametangazwa rasmi kuwa mbuge wa jimbo la Ubungo kwa kura 56000 dhidi ya mpinzani wa CCM aliyepata kura 50,000.

    Mungu ibariki Tanzania.
     
  2. w

    watarime Senior Member

    #2
    Nov 2, 2010
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 105
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wamebana hatimae wameachia jamani aliye na habari za Kawe na Segerea tafadhali rusha hapa jamvini!
     
  3. T

    Tewe JF-Expert Member

    #3
    Nov 2, 2010
    Joined: Jan 11, 2008
    Messages: 662
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 45
    Kweli wana dar wanataka mabadiko
     
  4. Gsana

    Gsana JF-Expert Member

    #4
    Nov 2, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 4,065
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Yametimia!
     
  5. Charles Mtekateka

    Charles Mtekateka Verified User

    #5
    Nov 2, 2010
    Joined: Feb 13, 2009
    Messages: 277
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    peoples power lazima iheshimike, ndo msingi wa democrasia
     
  6. b

    bi kilembwe Member

    #6
    Nov 2, 2010
    Joined: Nov 5, 2008
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ehn, afadhali sasa tulale kwa raha na maushindi yetu! sina shaka na Kawe hata sisiem wanakubali Mdee ni Bingwa..:yield:
     
  7. M

    Maimai Senior Member

    #7
    Nov 2, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 174
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    tena huyu mama anauza unga
     
  8. M

    Mama PC Member

    #8
    Nov 2, 2010
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 44
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Thanx to God!!!!!!!! Finally tumepata Mbunge jimbo la Ubungo. Tuna mateso makubwa wana kimara suka golani, Mnyika katutee, tunaamini soon tutakuwa na daraja na tutaepuka adha ya kusombwa na maji wakati wa mvua. Walikuwa wanatu-treat kama wanyama lakini tunaamini kwa kushirikiana nasi wananchi wa jimbo lako ukombozi utapatikana. HONGERAAAAAAA!!!!!
     
Loading...