Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hatimae Muamsho watambulika kimataifa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by silent lion, Sep 29, 2012.

  1. s

    silent lion JF-Expert Member

    #1
    Sep 29, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 498
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 45
    Channel ya Al Jazeera imeonesha vuguvugu la Uamsho leo katika taarifa zake za habari na kueleza jinsi wazanzibari wasivyoutaka Muungano
     
  2. N

    Nyakipambo JF-Expert Member

    #2
    Sep 29, 2012
    Joined: Nov 10, 2011
    Messages: 435
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nimeiona tangu jana inaoneshwa hii kitu masheikh kadhaa wamehojiwa na kudai hawautaki muungano...kazi ipo!
     
  3. Kimbori

    Kimbori JF-Expert Member

    #3
    Sep 29, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 2,426
    Likes Received: 181
    Trophy Points: 160
    Hawa watu wanafahamika kimataifa, kwani wamewahi kuandika waraka UN wakihoji kama Zaznibar ni nchi au siyo nchi.
     
  4. D

    Dr.Who Senior Member

    #4
    Sep 29, 2012
    Joined: Jun 23, 2012
    Messages: 172
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Muamsho ni Maarufu kuliko Chadema ????
     
  5. Democracy999

    Democracy999 JF-Expert Member

    #5
    Sep 29, 2012
    Joined: May 26, 2012
    Messages: 947
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Muda huu tu ndio Mkutano wa Uamsho umeisha Mahonda, katikati ya kisiwa cha Zanzibar, watu kwa maelfu wameshajaa njia zote kurudi makwao, mamia ya Malori yameelekea mjini na watu wana mawe na mabakora na wachache mapanga ila wote wana visu. Sura inatisha sana kwa wageni kuona umati huu unaotoa matusi ya kinyama dhidi ya nchi yao Tanzania. Ushauri wangu, SMS ifutwe mara moja na serikali moja ya Tanzania ianze kazi moja ya kujenga nchi na sio uchochezi.
     
  6. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #6
    Sep 29, 2012
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,453
    Likes Received: 587
    Trophy Points: 280
    Wameanza tena? Mabomu ya moto hakuna? Virungu je? Polisi wapo na FFU? Zenj wataipata fresh hadi ifike 2015. Asante kwa taarifa.
     
  7. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #7
    Sep 29, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,120
    Likes Received: 11,380
    Trophy Points: 280
    Jussa yupo hapo???

    Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
     
  8. Democracy999

    Democracy999 JF-Expert Member

    #8
    Sep 29, 2012
    Joined: May 26, 2012
    Messages: 947
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kundi la Amani Karume arudi kuongoza dini ngao yake tu
     
  9. Mzee wa ngano

    Mzee wa ngano Senior Member

    #9
    Sep 29, 2012
    Joined: May 3, 2012
    Messages: 179
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    SMS ifutwe mara moja na serikali moja ya Tanzania ianze kazi moja ya kujenga nchi na sio uchochezi.[/QUOTE]

    Mkuu nadhani hapo kwenye abbreviation ulitaka kuandika SMZ, SMS ni abbreviation ya maneno mengine.
     
  10. dada white

    dada white JF-Expert Member

    #10
    Sep 29, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 1,234
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Baba yangu aliniambia waislam hapa nchini wanaogopeka sana.
     
  11. RedDevil

    RedDevil JF-Expert Member

    #11
    Sep 29, 2012
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 1,893
    Likes Received: 298
    Trophy Points: 180
    Hali hiyo siyo nzuri kwa kweli!! Kama hali hiyo itaendelea basi muungano na wenzetu utatushinda kwa sababu ambazo ni za ajabu sana. Sidhani kama nia ni kupata nchi yao
     
  12. Gosheni

    Gosheni Senior Member

    #12
    Sep 29, 2012
    Joined: Oct 28, 2008
    Messages: 154
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 45
    Sio nchini tanzania tu,bali dunia nzima.waulize wamarekani watakuambia baada ya lile li muvu lao la kumkashifu mtume
     
  13. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #13
    Sep 29, 2012
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,947
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Hawa uamsho walimhitaji Mkapa ndo alikuwa kiboko yao, wala wasingekuwa barabarani hadi leo.
     
  14. takashi

    takashi JF-Expert Member

    #14
    Sep 29, 2012
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 909
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nyakati za kuwadhulumu na kuwatesa wailsamu zimekwisha...Hapa ikiuwawa muislamu na majeshi/polisi wa Tanganyika muelewe mkristo wa kitanganyika atauwawa vile vile...Jino kwa jino.
     
  15. Democracy999

    Democracy999 JF-Expert Member

    #15
    Sep 29, 2012
    Joined: May 26, 2012
    Messages: 947
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Polisi waliwalinda tu, Uamsho wamebadilisha mfumo, walishauriwa na bosi na mwanzilishi wao Amani Abeid Karume kwamb moto uendelee lakin wapunguze mwendo kona. Sasa wao wanakutana kuwasomesha wananchi kuichukia Tanzania, SMZ ifutwe au Tujiandae kwa Vita Kama ya Kenya na Somalia, sisi na Zanzibar ya Uamsho
     
  16. Nokla

    Nokla JF-Expert Member

    #16
    Sep 29, 2012
    Joined: Aug 12, 2012
    Messages: 2,123
    Likes Received: 98
    Trophy Points: 145
    MUAMSHO???? Ndio nini hicho?
     
  17. D

    Dr.Who Senior Member

    #17
    Sep 30, 2012
    Joined: Jun 23, 2012
    Messages: 172
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Watoto wamjini huwezi kuwafananisha na wakuja !!
     
  18. Nguruvi3

    Nguruvi3 Platinum Member

    #18
    Sep 30, 2012
    Joined: Jun 21, 2010
    Messages: 10,996
    Likes Received: 4,277
    Trophy Points: 280
    Vipi hoja ya mkataba imekufa? Mimi nawaunga mkono wavunje muungano tena ikiwezekana kesho kwa amani.

    Takashi chuki dhidi ya Watanganyika ya nini? Dini ipi inalingania mauaji? Hivi huoni kauli zako zinaudhalilisha Uislam?
    Kama Mtume Mohamad(S.A.W) aliishi na watu wa imani nyingine na wasio na imani wapi wewe umepata kuhusu mauaji?
    Unapoufungamanisha Uislam na kauli za kipuuzi unaidhalilisha dini Sheikh, ilimu haisemi hivyo. Futa hayo maneno (edit).

    Je, hao Watanganyika wakitumia busara zako mbovu WZNZ 350,000 watakuwa na hali gani Sheikh huku bara!
    Kwanini unakua Abnuwasi wa kukata mti uliokalia.

    Edit hiyo sehemu ndugu yangu, dini haisemi hivyo, na kama ndivyo basi ni ya WZN siyo tunayoijua dunia nzima.
    Too low Ahli wangu, jazba hadi unapoteza hata hekima kidogo zizlizobaki. Sheikh umeghafilikiwa na nini.
    Muombe Mwenyezi msamaha!
     
  19. b

    blueray JF-Expert Member

    #19
    Sep 30, 2012
    Joined: Sep 15, 2012
    Messages: 2,219
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mkuu hapa umepotoka; huwezi kulinganisha kundi la Uamsho lenye mlengo wa kigaidi na chama cha siasa kilichopo kwa mujibu wa sheria za nchi!
     
  20. b

    blueray JF-Expert Member

    #20
    Sep 30, 2012
    Joined: Sep 15, 2012
    Messages: 2,219
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ingawa baadhi ra watu wanadhani Uamsho ni matokeo ya udini, ukweli ni kwamba Uamsho ni matokeo ya kubakwa kwa demokrasia Na CCM Kama watawala. serikali inapaswa iruhusu mjadala Wa muungano Na wananchi watoe maamuzi yao bila pingamizi. waamue kama wanataka muungano Au la Na kama wanataka waamue ni muungano gani wanataka.
     
Loading...