Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hatima ya tanzania

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by ODD, Mar 26, 2010.

  1. O

    ODD Member

    #1
    Mar 26, 2010
    Joined: Mar 25, 2010
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ONENI HII. JK NYERERE ,1994.........
    Nchi yetu bado changa. Tusione haya kuendeleza taratibu ambazo zinaonekana kuwa zinafaa, na wala kubadili zile ambazo japokuwa huko nyuma zimetufaa, lakini sasa "zimepitwa na wakati." Ndivyo tulivyofanya kuhusu mtumo wa chama kimoja; tusiogope kufanya hivyo kuhusu mageuzi ya kuleta demokrasia zaidi ndani ya Chama Cha Mapinduzi.
    Inawezekana kwamba demokrasia peke yake ambayo kwa sasa itaendelea kuwa na maana kwa nchi hii wakati tunasubiri kupata mpinzani mzuri na makini nje ya CCM, ni demokrasia ndani ya CCM. Wanachama wa CCM wana wajibu wa kukitazama upya chama chao na kuona jinsi ya kuongeza demokrasia ndani yake. Wajibu huu si kwa chama chao tu, ni wajibu wa uzalendo kwa manufaa yaTanzania nzima.


    Ole wake Tanzania
    Tusipoisaidia!
    Niwezalo nimefanya:
    Kushauri na kuonya.
    Nimeonya: Tahadhari!
    Nimetoa ushauri:
    Nimeshatoka kitini;
    Zaidi nifanye nini
    Namlilia Jalia
    Atumulikie njia;
    Tanzania ailinde,
    Waovu wasiivunde.
    Nasitumsaidie
    Yote tusiyamwachie!
    Amina, tena Amina!
    Amina tena na tena!

     
  2. m

    miner Member

    #2
    Mar 27, 2010
    Joined: Dec 14, 2009
    Messages: 76
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wana macho lakini hawaoni wana masikio lakini hawasikii ukikubali kipofu akuongoze wote mtatumbukia katika shimo, amesema niwezalo nimefanya kushauri na kuonya salama pekee ya nchi ni kubadilisha mfumo uliopo hii ndio hatma ya Tanzania kwa sababu tumeshindwa kujisahihisha. Mungu ibariki Tanzania.
     
Loading...