Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hatari zaidi katika mtandao

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kilimasera, May 14, 2011.

  1. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #1
    May 14, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Utafiti uliofanywa kwa mapana kuhusiana na matumizi salama ya mtandao unathibitisha kwamba visa vya ulaghai na uhalifu vimezidi katika mitandao ya kijamii, kama vile Facebook.

    Utafiti uliofanywa na kampuni kubwa ya Microsoft, unaonyehsa uhalifu huo umeongezeka mara 12, ikiwa ni pamoja na hali inayojulikana kama mashambulio ya 'phishing', wakati ambapo wahalifu hutumia ujumbe unaoelekea kuwa ni halali, ili kuweza kuwahimiza watumiaji mtandao kutoa maelezo yao ya kibinafsi ambayo kwa kawaida huwa ni ya siri.

    Waandishi wa BBC wanaelezea kwamba kutokana na umaarufu wa mitandao ya kijamii, sio ajabu kwamba sasa wahalifu wameanza kuangazia upande huo katika kuwalenga watumizi.
     
Loading...