Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hatari rangi za nyumba

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kaitaba, Dec 21, 2009.

  1. Kaitaba

    Kaitaba JF-Expert Member

    #1
    Dec 21, 2009
    Joined: Jun 30, 2009
    Messages: 928
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Utafiti uliofanywa na watafiti wa hapa nchini wakishirikiana na wale wa India wamegundua kuwa rangi zinazopakwa kwenye kuta za nyumba zina kiwango kikubwa cha madini ya risasi (Lead)
    madhara yake ni;
    -Kuvuruga mfumo wa uzazi,
    -usikivu kuwa mdogo kwa watoto,
    -Upungufu wa akili
    -Kuongeza uchizi na hasira za mala kwa mala,

    Kazi kwetu watumiaji.
     
  2. kimatire

    kimatire JF-Expert Member

    #2
    Dec 21, 2009
    Joined: Nov 27, 2008
    Messages: 365
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Please justify your stement by giving us sources of your research
     
  3. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #3
    Dec 21, 2009
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Utafiti huo umefanywa lini na kina nani e.g dr/prof/research associate....? rangi za maji au za mafuta? hizo rangi ni mported au local made? walitoa solution gani?
     
  4. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #4
    Dec 21, 2009
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Mbona hamna mbele wala nyuma? umefanya wewe huo utafiti?
     
  5. Kaitaba

    Kaitaba JF-Expert Member

    #5
    Dec 21, 2009
    Joined: Jun 30, 2009
    Messages: 928
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Taharifa ya habari saa 7 mchana huu TBC taifa
     
  6. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #6
    Dec 21, 2009
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,107
    Likes Received: 5,301
    Trophy Points: 280
    utafiti huo ni kwa mujibu wa muunganiko wa waganga na wachawi maarufu hapa jiji wasiotaka nyumba zipigwe rangi ila tuendelee kukandika kuta kwa nnya ya ng'ombe
     
  7. October

    October JF-Expert Member

    #7
    Dec 21, 2009
    Joined: Oct 5, 2009
    Messages: 2,147
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Duu!!! Hii nayo kali..
     
  8. Kaitaba

    Kaitaba JF-Expert Member

    #8
    Dec 21, 2009
    Joined: Jun 30, 2009
    Messages: 928
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Soma vizuri mkuu, utafiti umefanywa na Tanzania na India.
     
  9. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #9
    Dec 21, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    There must be a conflict of business interests here!
    Hz rangi ni lini zimeanza kuwa na madhara hayo?, Mbona zinatumika tangu time-imemorial?
    Weka sawa hii mambo, labda kama ni hizi za kisasa za silk etc!
     
  10. Rubi

    Rubi JF-Expert Member

    #10
    Dec 21, 2009
    Joined: Oct 5, 2009
    Messages: 1,609
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    mara kwa mara
     
  11. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #11
    Dec 21, 2009
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    ...wa wapi wewe?? cheki red hiyo!!
     
Loading...