Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

hatari imetokea kwenye concert ya epic nation mwembe yanga temeke.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by figganigga, Jul 16, 2011.

  1. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #1
    Jul 16, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,010
    Trophy Points: 280
    katika hali isiyo ya kawaida baada ya show ya chid benz kumetokea taharuki baada ya watu waliokuwa katikati ya uwanja kukimbia huku wakipiga kelele kitu kilichofanya watu wote kukimbia.kutokana na wingi wa watu baadhi ya watoto walikuwa wanakanyagwa.sijui kama kuna aliyekufa coz watu ni wengi na show imesimama.cha ajabu hamna ambulance wala police.ni fujo tupu.nipo kwenye tukio
     
  2. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #2
    Jul 16, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,010
    Trophy Points: 280
    wafanyabiashara ndogo ndogo kuzunguka uwanja wameibiwa wengine bidhaa zao kukanyagwa.viatu vya vimetapakaa.watoto wanalia wamepoteana na ndugu zao,wengine wamepotza simu walinzi wamezidiwa nguvu na vibaka.bodaboda wametupa pikipiki wanakimbia kwa miguu hadi sasa mc hajasema nini kimetokea.speaker zimezimwa watu wanapiga mayowe.hakuna kuelewana hapa.ngoja na mimi nikimbie...!!muniombee nisianguke nikakanyagwa.mia
     
  3. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #3
    Jul 16, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,010
    Trophy Points: 280
    nmerudi tena mc kakimbia na mic.hakuna anayetake care ya watu.walinzi waliyopo wanalinda vifaa nya mziki.
    kuna kijana kakusanya viatu na ndara zilizotupwa wakati wa watu kumbia kaweka kwenye kiroba.anasema anaenda kuvitandaza kona.watu waende kuchagua.ukipata kiatu chako unatoa mia mbili.kama ndara unatoa mia.
     
  4. Wa Ndima

    Wa Ndima JF-Expert Member

    #4
    Jul 16, 2011
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 1,509
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Kunani?
     
  5. Wa Ndima

    Wa Ndima JF-Expert Member

    #5
    Jul 16, 2011
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 1,509
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    bwahahahaa
     
  6. Kitty Galore

    Kitty Galore JF-Expert Member

    #6
    Jul 16, 2011
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 345
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    hebu chunguza kilichotokea, haiwezekani watu watimue kama wehu
     
  7. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #7
    Jul 16, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,010
    Trophy Points: 280
    hadi sasa hivi police hawajaja na kuna vikundi vya wahuni vinapokonya simu na pesa mfukoni kwa nguvu katikati ya uwanja.hamna msaada.
     
  8. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #8
    Jul 16, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    dah, chidi kakosa fiesta anakula vichwa TMK
     
  9. Dio

    Dio JF-Expert Member

    #9
    Jul 16, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 1,277
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    kweli kabisa,jaribu kuchunguza.
     
  10. Mtanzania haswa

    Mtanzania haswa JF-Expert Member

    #10
    Jul 16, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 664
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    fuatilia nini kimesababisha hali hiyo
     
  11. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #11
    Jul 16, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,010
    Trophy Points: 280
    kutokana na wingi wa watu huwezi kwenda mbele coz walio mbele wanakimbia kwenda nyuma.watu ni wengi sana uwanja umejaa.jenga taswira mara2 ya mkutano wa mwishi wa slaa mwembe yanga.show inaendeshwa na channel 5 na mc ni mjukuu wa wambua anaeendesha kipindi cha planet bongo.
     
  12. Mtanzania haswa

    Mtanzania haswa JF-Expert Member

    #12
    Jul 16, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 664
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Hivi lakini utaandaaje tamasha kubwa kama hilo usiwe na polisi na ambulance? hawa EATV hawaoni wenzao CLOUDS wanavyoandaa matamasha yao? wanatakiwa kufunguliwa mashtaka kwa kusababisha furugu pasipokua na tahadhari
     
  13. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #13
    Jul 16, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,010
    Trophy Points: 280
    naona wanaanza tena kukusanyika na speaker zimewashwa.na mjukuu wa wambua anatangaza eti temeke amekubali kuwa kuna wana.anasema sasa baada ya vumbi kuisha sasa tunaonana.kasema dj kabla ya kumuita mafuvu kwenye stage hebu turushe kwa mziki tuchangamshe viungo.
     
  14. Mtanzania haswa

    Mtanzania haswa JF-Expert Member

    #14
    Jul 16, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 664
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    nini hasa chanzo cha vurugu hizo?
     
  15. Narubongo

    Narubongo JF-Expert Member

    #15
    Jul 16, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,922
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    gleti sinka wa JF
     
  16. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #16
    Jul 16, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,908
    Likes Received: 266
    Trophy Points: 180
    Hii post haina mshiko cos haitoi maelezo karibu nitaiita crap.
     
  17. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #17
    Jul 16, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,010
    Trophy Points: 280
    muziki umezimwa tena ansema kuna baba anataka kuongea na watu..kapanda jukwaani na askari police na magwanda yale ya kutuliza gasia.na kusema watu wasogee nyuma shughuli ianze lasimi na mtu ajaribu kufanya fujo tena aone.hajataja jina wala nini kashuka na magwanda yake.watu wamekusanyika tena.watoto waliopoteana na ndugu zao hawajapewa msaada na sasa hivi kelele hazisikiki tofauti na mziki wa dullysykes ule bongo fleva.
     
  18. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #18
    Jul 16, 2011
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,586
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Duuuh poleni wana-Mwembe Yanga...
    Watu wengi wameenda kwenye Show ya Mzee Yusuph...
     
  19. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #19
    Jul 16, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,010
    Trophy Points: 280
    mjukuu wa ambua ndo anaanza kutangazia watu vitambulisho vilivyopote na watoto waliopotea.kilicho sababisha fujo ni baada ya chid benz kujirusha kwa mashabiki kitu kilichotowesha amani.mc akazima mziki na kumwambia arudi kwenye stage.ikatokea makundi mawili wanaomtaka ashuke aje juma nature na wengine wanaotaka aendelee.hivyo mashabiki mbele wakaanza kupigana kilichosababisha watoto na wakina mama kuanza kukimbia.watu wote wakaanza kukimbia bila kujua nini kimetokea mbele.hakukuwa na mtu wa kuuliza.
     
  20. Mtanzania haswa

    Mtanzania haswa JF-Expert Member

    #20
    Jul 16, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 664
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    crap tupa kule
     
Loading...