Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hashycool, AD, Michelle, TF, Asprin, Kloroquine and the team

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Mohammed Shossi, Feb 4, 2011.

  1. Mohammed Shossi

    Mohammed Shossi Verified User

    #1
    Feb 4, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 3,981
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
  2. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #2
    Feb 4, 2011
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,706
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    dah! Umenipaisha mkubwa leo.......l.o.l
    we ndo mchizi wangu.....uliniwekea dhamana nilipotupwa selo........l.o.l
     
  3. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #3
    Feb 4, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Na wewe ndio mchizi wetu kwasababu wewe ni mkaree na pia odinaree
     
  4. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #4
    Feb 4, 2011
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,706
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    umeona eeeeh!......
     
  5. Mohammed Shossi

    Mohammed Shossi Verified User

    #5
    Feb 4, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 3,981
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    We mzichi wangu hatukucheza udongo we mzichiwangu wa ukubwani..... lol
     
  6. Ms Judith

    Ms Judith JF-Expert Member

    #6
    Feb 4, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 2,568
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    mmh, safari hii hata mimi umenisahau? haya bwana sitakutungia tena mashairi
     
  7. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #7
    Feb 4, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    dah senks mchizi, kwa ulivyonipaisha. aisee mbona wewe pia uko juu sana. acha niwashtue machizi waliotajwa kwenye hii sredi tukupigie debe wakupe u mod (only if interested).
     
  8. Mohammed Shossi

    Mohammed Shossi Verified User

    #8
    Feb 4, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 3,981
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Sawa mkuu,

    Moyoni we ndio mchizi sio leo tangu zamani huu waraka wangu usome hewani.........................
     
  9. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #9
    Feb 4, 2011
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,706
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    huyu anafaa umod kwenye mashairi tu akiwekwa na kwingine nimepigwa ban.....si unajua tuna interest moja?....l.o.l
     
  10. Mohammed Shossi

    Mohammed Shossi Verified User

    #10
    Feb 4, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 3,981
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Thanks for the compliments
    Nakuombea mazuri coz we ndio mchizi wangu,Mchizi hatukusoma tumekutana tu jamvini,udogo sikucheza na wewe..............we mchizi wangu wa ukubwani
     
  11. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #11
    Feb 4, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Ha ha ha CONFLICT OF INTEREST
     
  12. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #12
    Feb 4, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    afadhali umeniweka mimi na baba watoto pamoja kwa sababu mimi na yeye ni kitu kimoja....
    maana huwezi kula ugali bila mboga hahahahahaha lol.

    sante sana dear kwa kuturusha hewani lol
     
  13. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #13
    Feb 4, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Miss Judith nitungie mimi basi kipenzi
     
  14. Mohammed Shossi

    Mohammed Shossi Verified User

    #14
    Feb 4, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 3,981
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Kabla ya kukupiga ban itabidi ni diklea conflict of intrest mkuu
     
  15. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #15
    Feb 4, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    naelewa mnagombea jimbo moja hehehee utakula ban wewe na family members wako wote. dah! sasa tumpe award gani mchizi?
     
  16. Mohammed Shossi

    Mohammed Shossi Verified User

    #16
    Feb 4, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 3,981
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Angalia vizuri labda bahati mbaya nimeiweka without bold my dear.
     
  17. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #17
    Feb 4, 2011
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,706
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    we mboana wa kitaa kimoja....l.o.l
     
  18. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #18
    Feb 4, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Mimi na wewe ni kitu kimoja haina maana, haina maana kunyimana, sisi ni kama samaki na maji au mbu na malaria
     
  19. P

    Pokola JF-Expert Member

    #19
    Feb 4, 2011
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 714
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    wazanzibari bana!!
     
  20. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #20
    Feb 4, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    halaf kila nikijitahidi post yangu ikae juu ya post ya afrodenzi sjui kwanini sfanikiwi
     
Loading...