Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Harusi ya Nape week ijayo Dar es salaam

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Jethro, Oct 20, 2011.

  1. Jethro

    Jethro JF-Expert Member

    #1
    Oct 20, 2011
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 2,187
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Wana JF,

    Kwa taaarifa sahiii kutoka kwenye chanzo chetu kutoka huko Arusha kuwa Nape Nnauye Katibu Muenezi CCM kupata jiko lake week ijayo,

    Habari zinasema kuwa leo katika Mji wa Arusha katika viwanja vya General Tyre kunafanyika Send off(Party) na Bibi harusi mtarajiwa kwa jina ni Mary Massenge Sherehe hii iatanyika kuanzia jioni saaa Moja leo.

    Na baaada ya Send off Week Ijayo Ndio Harusi itafanyika Dar.

    Wadau hizo ndizo habari zilizo tufikia to Arusha.

    Siku Njema na SEND OFF NJEMA kwa wakazi wa Arusha
     
  2. o

    oldonyo JF-Expert Member

    #2
    Oct 20, 2011
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 554
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Nepi + massenge = watoto vilaza.
     
  3. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #3
    Oct 20, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Anafanya jambo la maana kupata kiburudisho, hongera sana Nape kwani ni jambo jema !
     
  4. Jethro

    Jethro JF-Expert Member

    #4
    Oct 20, 2011
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 2,187
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Vipi umekeleka sana kusikia Nape anaoa nini teh teh teh teh
     
  5. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #5
    Oct 20, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Ngoja tutafute ukweli wa hii habari.
     
  6. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #6
    Oct 20, 2011
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Sasa aache kunywa chai vibandani na kurudi nyumbani al-fajiri chakari.
     
  7. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #7
    Oct 20, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    Anamwoa nani yule?anatakiwa aolewe
     
  8. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #8
    Oct 20, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Kumbe alikuwa bado hajaoa? Ndiyo maana alikuwa anamwanga pumba kwa kwenda mbele!!!
     
  9. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #9
    Oct 20, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135

    Acha wivu wa kike au ulitaka uolewe wewe ? ngojea tubadili sheria ya jinsia moja kuoana
     
  10. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #10
    Oct 20, 2011
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Huyu Mary ni mtoto wa Prof Massenge sio?
     
  11. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #11
    Oct 20, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,102
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Ita msaidia aache kujichubua.
     
  12. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #12
    Oct 20, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    congratulation nape safi sana hujaoa mke wa mtu
     
  13. NewDawnTz

    NewDawnTz JF-Expert Member

    #13
    Oct 20, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 1,675
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hongera sana Nape angalau unaweza kusaidiwa kutulia na kuwa na mawazo yanayoendana na majukumu uliyopewa kwenye magamba
     
  14. Mr.mzumbe

    Mr.mzumbe JF-Expert Member

    #14
    Oct 20, 2011
    Joined: Oct 11, 2011
    Messages: 745
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Ongera sana PAKA NAPE kwa kupata kilaza mwenzio
     
  15. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #15
    Oct 20, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    hongera zake..
     
  16. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #16
    Oct 20, 2011
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    Nakubaliana na wewe kabisa.

    Kwa maneno aliyoyatoa Mwanza, nilianza kuogopa kuwa ataowa MUME WA MTU.

    Mtu ajiandae kupandishwa ukutani, teteteeeee.......... Pole samaki poleee.......




     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  17. Vinci

    Vinci JF-Expert Member

    #17
    Oct 20, 2011
    Joined: Jul 6, 2009
    Messages: 2,520
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    hahaahaha....waombee ndoa yao iwe ya amani na mafanikio, akioa anaweza kuvua gamba labda....
     
  18. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #18
    Oct 20, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Hahahaha...uminiacha hoi!
    Wale ndugu zetu kazi kuoa wake za watu..sasa sielewi midomo yao mizito au la!
     
  19. R

    Renegade JF-Expert Member

    #19
    Oct 20, 2011
    Joined: Mar 18, 2009
    Messages: 3,015
    Likes Received: 448
    Trophy Points: 180
    Kwani huyu nape kule kwa brigedia hemed hakuwa ameoa????
     
  20. faithful

    faithful JF-Expert Member

    #20
    Oct 20, 2011
    Joined: Aug 10, 2010
    Messages: 375
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Nape mbona ni mume wa mtu?au atafunga ndoa bomani?au muislamu?
     
Loading...